1593
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Tewhan Butler
  • Idadi kujiandikisha: 26852-050
  • Umri:34
  • Muda aliwahi:11 miaka
  • Nyumbani Town:East Orange, NJ
  • Sentence:30 yrs.
  • Sasa Mfawidhi:RICO
  • Alias:Massacre
  • Kutolewa Tarehe:2029
  • Gerezani Maegemeo:Damu (Double ii / QSBG)
  • Mzunguko wa Ushawishi:Altariq Gumbs, Emmanuel Jones, Lester Alford, Mark Michael Robertson, Pele Brown, Daudi Drone, Jermaine Ray, Marcus Martin, Michael Simpson, Omar Austin, Quaheem Edwards, Torvos Simpson, Vincent Gamboa
  • Taasisi:USP McCreary
  • Hapa, maisha yangu nyuma ya baa inatoa ufahamu kwa wale ambao wanaingia 'maisha' na hakuna uelewa wa madhara yake: shida, vikwazo na safari moja lazima kusafiri peke yake wakati gavel ni slammed, kiini yako imefungwa na taa kwenda nje.

Kwa nini Je, mimi kujiunga Gang?

Jana tu mtu vinavyotokana swali: “Kwa nini mimi kujiunga na kundi ?”

aina swali la kurusha nami, ingawa ni swali kwamba mtu anaweza kufikiri mimi kupata kuulizwa mara nyingi. uchunguzi got me kufikiri muda mrefu na ngumu, na, kama mimi ameketi nyuma, Mimi wakaanza kujadiliana na mimi mwenyewe. Hopefully, mtu ambaye aliniuliza swali hili anasoma hii kwa sababu mimi kamwe alikuwa na nafasi ya kujibu yao moja kwa moja.

Vizuri, at the age of thirteen my mental was still very much fragile. Mawazo, ambayo mimi waliamini walikuwa mgodi, walikuwa kweli mawazo ya mvuto wa nje. Mazingira yangu aina ya umbo mawazo yangu, na kushoto kwangu kufikiri kuwa haki sana ilikuwa na makosa. Na kama mimi si kufanya makosa, basi kulikuwa hakuna njia mimi naweza kuwa na haki. Uraia upstanding hawakuwa kuomba kwa malezi yangu. Kwa hiyo, the way I saw things was completely different than those who traveled back and forth to their nine-to-fives everyday, zawadi mfumo na damu yao, jasho na machozi. Muda wangu, juhudi, na nishati kuelekea mitaa na kile Mimi nilifikiri alijua wao. Mimi itabidi kukubali, Nilikuwa kijana; lakini nini nilitaka alikuwa nini nilitaka. Kujua bora hakuwa daima maana ya kufanya vizuri zaidi. Nini nilitaka kufanya ni chochote homeboys yangu walikuwa kufanya. Kwangu kwamba maana uaminifu.

Mimi alichukua barabara alisafiri kwa zaidi kuita uaminifu. jibu la swali lazima wamekuwa moja rahisi: Uaminifu ni kwa nini mimi alijiunga genge. Uaminifu kwa watu wangu. Uaminifu kwa kofia yangu. Lakini inaweza lazima kuwa uaminifu kama wote mimi ilikuwa kujiunga na wafanyakazi na kusababisha wafanyakazi katika njia ya uharibifu? Uaminifu ingekuwa na kuongozwa mimi, na kwa upande mimi ingekuwa na kuongozwa yao chini njia ya haki. Uaminifu wanapaswa kuwa alifanya mimi mfano. Uaminifu lazima wamejifunza mimi, ili niweze kuwafundisha na kuwaonyesha njia bora. Labda uaminifu ni neno makosa.

Kwa nini i kujiunga genge? 19 years later and nearly eleven years in prison on a thirty-year prison sentence, na mimi bado hawana jibu. Tafadhali wala kuchukua ukosefu wangu wa jibu kama ingawa mimi kuhisi mimi alifanya kitu kibaya kwa sababu mimi si. ukweli kwamba mimi alijiunga genge alikuwa si vibaya. Nini ilikuwa na makosa alikuwa na ukweli kwamba badala ya mimi kudhibiti hilo, ilinitawala.

Hakuna jambo harakati, Mimi si kuzuia kutoka kuwa. Lakini nini mimi ushauri ni kwamba kamwe kuruhusu kitu chochote, au mtu yeyote kwa kudhibiti wewe. Je, ni genge kwamba unasababishwa mimi kuishia gerezani? Si! Ilikuwa ukosefu wangu wa kudhibiti na kukosa uwezo wangu maarifa halisi, hekima, na uelewa.

Kwa rafiki yangu ambaye aliuliza nini mimi alijiunga genge, ingawa unaweza si kupitisha, hii ni kweli wangu.

  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii