3085
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

Shit hii ni ya kweli

Mimi najua uzoefu ni mwalimu bora ili baadhi ya watu kuwa na kuishi na kujifunza na uzoefu mambo kwa wenyewe kwa sababu hiyo ndiyo njia pekee kwamba wao kujifunza. Kumbuka tu, mara moja wewe kuanguka mwathirika wa shit hii, mfumo huu, na wao kukupa yao tarakimu mbili au barua yao LIFE au Mtindo Maisha, ni mbaya. Ni vigumu kupata nyuma mitaa yao au kwa msichana wako au mama yako au watoto wako. Ni rahisi kupata katika Bitch hii, na ni vigumu kama kutomba kupata nje.

Watu hawa hawana kutoa kutomba kuhusu wewe, tu kwa muda mrefu kama wanaweza kupata kwamba 40 racks ($40K) kwa punda wako.

Shit hii ni kuweka kwa ajili ya wewe kuja hapa na kukaa wamefungwa, tangu wewe alikuwa katika tumbo mama yako ya.

Shit hii ni kuweka kwa ajili ya wewe kutoa katika na baada ya ndoto kwamba rushwa yetu wakati sisi katika mitaa yao.

Wanasema penitentiaries wanatakiwa kukarabati wewe. Kuna si ukarabati yoyote kinachoendelea. Niggas ni kuja hapa na inazidi kuwa mbaya.

Shit hii ni kuweka kwa ajili ya wewe kukaa katika Bitch hii.

Ni juu ya mtu ambaye anataka kubadili na mabadiliko kwa bora. Ni bado dhamira ya kubadilika kwa sababu wanataka kukaa wajinga na bubu. maeneo ni iliyoundwa kufanya wewe mbaya na rushwa hata zaidi kuliko wakati wewe kuja kwanza katika Bitch hii. Wanataka kuendelea na kujenga machafuko ndani ya ili kuendelea kufanya fedha kuweka shit wazi na kufungua kalamu mpya.

Je, si kutoa katika tricks na ndoto ya mitaa kama mimi nilipokuwa kijana. Sasa, Mimi napenda kamwe alifanya. Sasa, yangu nje tarehe ni 2082. Mimi nina 25 umri wa miaka na imekuwa gone tangu nilipokuwa 19. Bitches hizi kamwe unataka mimi kwenda nyumbani.

Mimi basi fedha zote, madawa ya kulevya, wanawake, magari, nguo, na bunduki hila punda wangu. Mimi basi niggas yangu yote ambaye alikuwa mayowe “kifo kabla ya matumizi ya kawaida” hila punda wangu na kuwaambia juu ya punda wangu. Wao alitoa ushahidi katika kesi ya punda wangu bubu. niggas nyingine si kutuma mimi fedha au picha au shit!

Jifunze kutoka kwangu!

Je, si hakuna sheria katika mitaa yao. Siyo longevity linapokuja suala la mothafuckas ama kwao. Jinsi homies wengi unajua imekuwa na mafanikio na kufanikiwa kutokana na kuuza madawa ya kulevya au kuiba? Mimi kuzungumza juu ya homies halisi. jibu la swali lako ama kuwa hakuna au wachache kwamba unaweza kuhesabu kwa upande mmoja na bado kuwa na vidole chache.

All mimi nina kuhusu ni familia yangu ambao daima kuwa pale kwa ajili yangu bila kujali. Katika kila kitu mimi kufanya, Mimi kuweka MUNGU FIRST, ambao pia kuwa pale kwa ajili yangu.

Tafadhali, kunisikiliza. SHIT HII NI REAL. SO WAKE WA kutomba up!

Kuwa bora kuliko mimi. Je, si kuwa ijayo. Kuna mengi ya njia nyingine ya kupata fedha. Kuchagua moja. Kuchagua wanandoa.

Hiyo mchezo madawa ya kulevya ni si kufanya hivyo.

Kuiba kwamba ni si kufanya hivyo.

Yao mitaa ni si ambapo ni saa.

Kuangalia yao wanasiasa. Yao mothafuckas ni kuiba mamilioni na mamia ya mamilioni na kufanya miaka michache tu.

Katika hao mitaa nigga kupata hawakupata na michache ya miamba ya ufa au nusu ya matofali na kupata 10 miaka.

  

One response to “Shit hii ni ya kweli”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii