3383
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Tewhan Butler
  • Idadi kujiandikisha: 26852-050
  • Umri:34
  • Muda aliwahi:11 miaka
  • Nyumbani Town:East Orange, NJ
  • Sentence:30 yrs.
  • Sasa Mfawidhi:RICO
  • Alias:Massacre
  • Kutolewa Tarehe:2029
  • Gerezani Maegemeo:Damu (Double ii / QSBG)
  • Mzunguko wa Ushawishi:Altariq Gumbs, Emmanuel Jones, Lester Alford, Mark Michael Robertson, Pele Brown, Daudi Drone, Jermaine Ray, Marcus Martin, Michael Simpson, Omar Austin, Quaheem Edwards, Torvos Simpson, Vincent Gamboa
  • Taasisi:USP McCreary
  • Hapa, maisha yangu nyuma ya baa inatoa ufahamu kwa wale ambao wanaingia 'maisha' na hakuna uelewa wa madhara yake: shida, vikwazo na safari moja lazima kusafiri peke yake wakati gavel ni slammed, kiini yako imefungwa na taa kwenda nje.

jibu na uhalifu

Ni adhabu na kutengwa jibu kweli (ufumbuzi) uhalifu?

Je, unajua kwamba asili ya maisha ya ndani (gereza) hufanya mageuzi ya uwezekano?

Wengi wa wale ambao wana uzoefu gerezani kwa kidogo kama moja usiku amini muda mrefu ya kifungo, zaidi uwezekano wa mara kwa mara shughuli za uhalifu na kufungwa jela. Prison kigumu moja kihisia, itapunguza yao kiakili na brutalizes yao kimwili. Molotov mchanganyiko wa hatari, unpredictability na vurugu.

Kufanya gerezani tayari-alifanya jibu (ufumbuzi), kufuli milango yake, kupoteza muhimu, kwa nguvu kuingiza dozi mara kwa mara ya Kutendewa kama wanyama na matunda kuanguka ni recidivism, lakini nani anajali?

Madhumuni ya mfumo leo ya mahakama ni kuwaadhibu, badala ya kukarabati.

kuwaadhibu ya moja trickles kutoka kizazi hadi kizazi. Kuwafunga mtu mmoja na kufunga wahalifu akili ya kijamii ya watoto wake na kukamatwa maendeleo ya watoto wao.

Prison kama adhabu huvuruga nyumbani. usumbufu katika nyumba hufanya mji kuvutia zaidi. Na mji na matatizo yake ugua sehemu kubwa ya jamii yetu.

utafiti umeonyesha ungfisk mbaroni kwa uhalifu wa kutumia nguvu iligundua kuwa zaidi ambao walikuwa nia ya taasisi za kusahihisha makosa, zaidi ya uwezekano wao walikuwa kuendelea na shughuli za makosa ya jinai katika watu wazima.

Kama idadi si uongo, basi ukweli ni jibu mfumo wetu wa mahakama ya ni zaidi au chini ya sehemu kubwa ya tatizo.

Kuwa mtu kwa sababu, hata kama mimi kutumika wakati, Mimi kukubali kwamba baadhi ya shahada ya adhabu anahitajika. Katika hapa na sasa, Naamini kiwango cha adhabu doled nje na mahakama zetu mipaka uliokithiri. Wanaume na wanawake mbali na ufahamu, wakiwa wamevaa mavazi nyeusi, akishikilia gavels kama kama walikuwa silaha moja kwa moja, kutangaza vita dhidi ya juu ya raia.

Matumaini yangu wakati mimi kuwaambia gerezani ninyi haina kidogo mageuzi au kukarabati. Kima cha chini cha lazima, adhabu miongozo, kukumbatia entrapment, juzu tetesi; wote zimeathirika kama wale moto (risasi) hupenya mwili. Mtu chini!

Ni lengo la gereza kutunga kisasi?

Ni kwa nini mahakama zetu ili unremorseful?

Marekebisho ndogo. Adhabu mengi.

Nchi yetu mpendwa wa bure ina watu wengi wakishikiliwa ya nchi zote.

Gereza, nini ufumbuzi wa ajabu!

  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii