Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Benjamin Williams
  • Idadi kujiandikisha: R32989
  • Umri:27
  • Muda aliwahi:10 yrs +
  • Nyumbani Town:Chicago, IL
  • Sentence:41 miaka
  • Sasa Mfawidhi:Mauaji, Wizi, Agg. Discharge of a Firearm
  • Alias:Ben Ben
  • Kutolewa Tarehe:2045
  • Gerezani Maegemeo:Ukuaji na Maendeleo
  • Mzunguko wa Ushawishi:Fall Back, Labron Neal Bey
  • Taasisi:Stateville Correctional Center
  • My goal is to inspire and promote change.

Solutions Kwa Day-To-Day Mapambano Miongoni mwa Watu

Mimi hivyo mgonjwa wa kuangalia programu hizi na kinachojulikana hawa ufumbuzi kwa vurugu katika jamii maskini, hasa katika mji wangu wa Chicago. watu ambao kuja na ufumbuzi hawa wanaishi katika highrises shiny na nyumba dhana na starehe na ni nje ya kuwasiliana. Hawaelewi mapambano siku hadi siku ya watu katika jamii wanaongea kuhusu. Wao ni hivyo haraka ya kusema ufumbuzi msingi ni ukarabati wa nyumba kuvunjwa au uhusiano kati ya polisi na jamii, lakini kile hawaonekani kuelewa ni kwamba hili ni tatizo dogo sana tuliyonayo.

Wanajamii siyo vurugu kwa sababu uhusiano na polisi ni kuvunjika au haupo. vurugu ni na daima imekuwa ni tatizo kubwa katika jamii maskini kwa sababu ya kukosa fursa ya kuwa na mafanikio, kushindwa shule na ujuzi mdogo wa mafunzo. Wakati watoto ni kutelekezwa na au kupoteza maslahi katika shule za mitaa na ni hawajajiandaa kwa ajili nafasi za kazi, nje ya kukata tamaa, wengi mapumziko kwa kuuza madawa ya kulevya, ambayo inaongoza kwa migogoro mingi juu ya Turf na fedha. mchezo madawa ya kulevya na unyanyasaji kuja na hilo ndilo nishati vurugu na wingi kufungwa jela.

Mpaka sisi kukabiliana na suala la elimu na kutafuta njia za kuweka watoto nia ya shule na bora kuwaandaa kwa ajili ya nguvu kazi, hakutakuwa na ufumbuzi wa matatizo ya jamii maskini. jamii lazima kupata taarifa juu ya masuala na kupata kushiriki katika siasa na shinikizo bunge kufanya masuala ya jumuiya yao kipaumbele. Sasa hivi, ni rahisi sana kwa wanasiasa waache masuala ya vitongoji maskini.

Naomba siku moja nitakuwa na uwezo wa kuona dunia umoja juu ya nia moja kweli kupambana na mabadiliko ya matatizo makubwa ya umaskini na vurugu katika miji ya Marekani na duniani kote. Mimi binafsi siamini Muumba lengo kwa ajili ya ubinadamu kuishi katika umaskini. Mimi pia kuelewa mabadiliko huanza na mtu binafsi. Hebu wote delve kirefu ndani wenyewe na kufanya mabadiliko muhimu ya binafsi kwa bora sisi wenyewe na dunia tunaishi katika.

#RaiseUP

  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii