Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Mark Dixon
  • Idadi kujiandikisha: A-01558
  • Umri:32
  • Muda aliwahi:14 miaka
  • Nyumbani Town:Chicago, Illinois
  • Sentence:35 miaka
  • Sasa Mfawidhi:1st Shahada ya Mauaji, 2 Makosa ya Mauaji jaribio
  • Alias:Kisha Bo
  • Kutolewa Tarehe:2034
  • Gerezani Maegemeo:Gangster Mwanafunzi
  • Mzunguko wa Ushawishi:LaBron Neal Bey, Fall Back
  • Taasisi:Pickneyville Correctional Center
  • Kwa kila mtoto aliuawa katika mitaa, Bullseye juu ya kichwa chako kikikua.

Mfungwa Barua ya wazi kwa Melissa Harris-Perry

prison-second-chance

Ndugu Bibi. Harris-Perry,

Naomba kuanza kwa kusema kwamba nimekuwa msaidizi wa kazi yako tangu miaka ya 2000 mapema. Msisitizo yako juu ya kuwa sauti kwa wasio na sauti ni muhimu sana kukubaliwa na. Asante.

Jina langu ni Mark Dixon na mimi wamekuwa gerezani tangu nilipokuwa-miaka kumi na minane umri wa miaka. Kwa sasa niko thelathini na nne na kumi na tisa uso miaka zaidi ya kuwafunga. Nimefanya kazi ngumu sana ili kuonyesha uthibitisho kwamba mimi ni anastahili nafasi ya pili, lakini inaonekana mahakama ni kipofu kwa juhudi yangu. Labda wao ni pia Hypnotized na mgumu juu ya uhalifu siasa ambayo yamesababisha magereza msongamano mkubwa. Mahakama’ kutokuwa na nia ya kubadili labda kile convinces hao wafungwa kama mimi pia ni hawajajiandaa kubadili.

Hivi sasa Marekani ni hisia mzigo wa magereza msongamano mkubwa. Wanasiasa kutoka wote wa kushoto na kulia wanakubaliana kuwa ni lazima hatua ichukuliwe. Nyufa katika mfumo wa sheria na kukata tamaa 2.3 milioni wananchi na idadi kuendelea kukua. Ingawa watu kutambua matumizi gerezani kama suala kubwa, chache lengo uharibifu nyingine yanayotokana na obsession Marekani na kufungwa jela. Madhara ya kuwa na mama wengi na baba jela zinazidi kudhoofisha kwa utulivu wa familia ya Marekani. Nyumba ambazo wanapaswa kuwa baba na mama ni vilema na hasara ya mzazi, au wazazi wote wawili, kutokana na wao kuwa usiokuwa jela.

Suala siyo kama au tunapaswa kuwaadhibu watu kwa uhalifu. Swali ni kama kukamatwa yetu, kushitakiwa, na mifano adhabu ni ufanisi na wa haki. Pia, tunahitaji kufikiria kwamba baadhi ya wahalifu wana uwezo wa kufanya kugeuka kwa bora. Kama sisi kuchukua hii maanani, tunaweza kuitumia kwa faida yetu. Hivyo, wengi wa 2.3 milioni watu ambao kufungwa katika magereza ya Marekani wako tayari kuonyesha tabia iliyopita, ni ujinga kwamba hakuna mtu inaonekana taarifa au huduma. Hasa wakati rasilimali kujitoa kwa kuwezesha mabadiliko yao ni hivyo minuscule.

Kinyume na kile wengi wanaweza kufikiri, kila mtu ana uwezo wa mabadiliko. Katika majadiliano ya hivi karibuni juu ya mageuzi makosa ya jinai tahadhari zote imekuwa ililenga wahalifu vurugu kupokea nafasi ya pili. Haipaswi wahalifu wote wapewe nafasi ya kupata mambo ya haki? Kupata hii! Katika kesi za sheria ya hivi karibuni Miller v. Alabama na Graham v. Florida mahakama walitaka kurekebisha matatizo ya asili katika kutoa hukumu maisha kwa watoto. Uamuzi wao wa kubadilisha njia ungfisk ni kuhukumiwa ilikuwa misingi ya sababu tatu: 1) watoto hawawezi kudhibiti mazingira yao 2) watoto ni urahisi kusukumwa na 3) haiba ya watoto kuwa si kikamilifu. Idadi kubwa ya wafungwa nchini humo ni ungfisk au walikuwa wenye umri wa vijana wakati wao hawakupata kesi yao. Wao, kwa kiasi fulani, ni uwezekano wa kuwa waathirika wa asili na ushawishi mkubwa wa ujana wao wenyewe.

Ni wangapi kati ya wavulana walioingia gerezani kamili ya mawazo kwamba ulifanyika kwa uhalifu wamekuwa wanaume tayari kukubaliana na jamii katika njia ya afya? Hakuna mtu inaonekana kuuliza swali hili. Takwimu ya iliyotolewa na Prison Kisheria Habari kusema kwamba tu 2% of offenders who serve at least seven years in prison will recidivate. This should serve as clear evidence that it does not take forever for the wayward to recognize the ills of their ways. Ni pia inatoa msaada kwa dhana kwamba baadhi ya watu wanastahili nafasi ya pili katika maisha.

Najua kuwa huu ni ukweli kwa sababu nilikuwa na hatia ya mauaji saa kumi na nane. Leo, Mimi si kitu kama kijana ambaye aliingia magereza hayo. Most importantly, kuangalia karibu katika rekodi yangu inaonyesha mfano thabiti ya ukuaji kuelekea kuwa mtu wa baadhi ya thamani. Ingawa mimi alikuwa na hatia ya shahada ya kwanza ya mauaji, Mimi alidai kuwa matendo yangu yalikuwa katika ulinzi binafsi. Mahakama upande mmoja dhidi yangu. Katika 1999 Nilikuwa miongoni mwa kwanza kuteseka kutokana na Bill Clinton Ukweli-katika-Hukumu sheria. Sheria hizi dictated kuwa nilikuwa kutumikia 100% adhabu yangu ya. Mtu anaweza kudhani tu kwamba mahakama aliona ni muhimu kwamba wahalifu kutumikia kila siku ya hukumu, ili kufanya jamii salama.

Wakati wangu miaka kumi na sita katika gereza. I have chuma G.E.D. yangu, walishiriki katika mipango mbalimbali ya gereza, iimarishwe chanya kufikia jamii kupitia kuishi kutoka Lockdown, na Mimi sasa kufanya kazi kuelekea na Shahada Mshiriki katika Liberal Mafunzo. Tabia gerezani yangu rekodi ina moja tu kubwa za kinidhamu tiketi katika miaka kumi na mbili iliyopita, ambayo ni vigumu sana katika magereza Nimekuwa katika kama vile Menard, Pontiac na Stateville [Illinois Idara ya Masahihisho]. Yote hii huenda kusema, Mimi umeonyesha kuwa mimi ni mtu iliyopita. Mimi kuonyesha kwamba nina sifa ambazo zinaweza kweli kufanya jamii bora. Kwa bahati mbaya, Mimi bado wanakabiliwa na nguvu ya Bill Clinton ni sasa alikiri kosa. Tangu hukumu yangu ni 100%, badala ya 50%, ambayo ilikuwa kabla Bill Clinton iliyopita sheria, Mimi kushoto na miaka kumi na tisa zaidi katika gereza.

Mapema nalisema ya juhudi yangu ya kubadili. Matumaini yangu ni kupata watu kutambua kwamba baadhi ya wafungwa, iwapo makosa yao walikuwa na vurugu au la, itolewe nafasi ya pili katika maisha. Tu kama mimi kuelewa thamani ya maisha, umuhimu wa sheria na utaratibu, na haja ya watu chanya katika jamii, hivyo kufanya wafungwa wengine wengi. Wafungwa ambao wako nyuma ya makosa walifanya miaka iliyopita, na kuwa mzima mbali zaidi. Kama vile mimi wanatamani kuonyesha mwenyewe, familia yangu, na dunia jinsi vizuri mtu kutoka kwenye nafasi yake ya kutisha katika maisha (gereza) unaweza kufanya na nafasi ya pili, hivyo kufanya wengine wengi. Tu watu wenye uwezo wa kukubali mabadiliko yetu si tayari.

Siyo kwamba wafungwa si nia ya kubadili. Tatizo ni kwamba wabunge hawako tayari walipa wafungwa kwa kufanya hivyo. Tatizo ni kwamba wengi kufikiria wafungwa kuwa hakuna jema zaidi. Tatizo ni kwamba wabunge tu si kutoa wafungwa nafasi ya pili bila kujali jinsi habilitated wao ni. Nasema habilitated kwa sababu kukarabatiwa unaonyesha kwamba wafungwa wengi walikuwa milele kufundishwa mema na mabaya. Wengi kamwe walikuwa. Nini nataka kutoka kwa wabunge ni nafasi ya kuonyesha kwamba mimi, na wengine kama mimi, ambao wamefanya kazi ya kubadilisha ni anastahili nafasi ya pili.

  

One response to “Mfungwa Barua ya wazi kwa Melissa Harris-Perry”

  1. Brenda says:

    My son, Continue your quest to free physically freed, for you are free mentally.
    Love you much Kentake:)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii