3098
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Emmanuel Ausar Jones
  • Idadi kujiandikisha: 28486-050
  • Umri:29
  • Muda aliwahi:N /
  • Nyumbani Town:Jersey City, NJ
  • Sentence:30 miaka
  • Sasa Mfawidhi:Mauaji, Utekaji nyara, RICO, Att. Mauaji, Firearm violations, Att. Murder of a Federal informant while incarcerated
  • Alias:Killer-E
  • Kutolewa Tarehe:2030
  • Gerezani Maegemeo:Damu (Ukingo)
  • Mzunguko wa Ushawishi:Tewhan Butler, Altariq Gumbs, Kenneth Thompson, Cedric Brown
  • Taasisi:FCI McKean
  • Getting Bloods to unite in cause for the growth and development of our youth to prevent further incarceration.

Binti yangu ni sababu mimi kupumua

Desemba 31, Hawa Mwaka Mpya siku ya kuzaliwa kwake binti yangu. yeye akageuka 12 umri wa miaka na ni machungu miss mwaka mwingine. Kuna baba wengi ambao hawajali watoto wao, lakini naweza kuwahakikishia yeye ni sababu mimi kupumua.

Kuwa katika hapa haina kufanya mimi bora wa kuigwa, hivyo ndiyo sababu mimi kuchagua kufanya vizuri na kuendelea kupigania haki. Watu wengi hawaelewi jinsi chafu serikali ya shirikisho wanaweza kucheza. Baada ya muda wote mimi wamekuwa gerezani, Mimi bado mapigano kesi yangu. Hakuna shirika nje ni kupanua mikono yao kwa sababu mimi nina mwanachama wa kundi. Lakini ukweli wa hali ni mimi nina kweli wasio na hatia ya mauaji. Hebu si kupata kuchanganyikiwa, Mimi sikuwa na malaika, lakini kama mtu anakubali katika mahakama ya wazi na anaandika barua kwa hakimu kukiri kwa mauaji unaweza kudhani serikali ingekuwa kutambua mimi nina hatia ya uhalifu fulani. Lakini wasiwasi wao tu ni kupata viongozi wa shirika, bila kujali.

Mimi kamwe kuacha kupigania haki. Kutoa juu ni kama kutoa juu ya binti yangu, ambaye anataka me nyumbani na yake. willpower My kurudi nyumbani kwa binti yangu ni yote mimi haja ya kuweka imani yangu. Ingawa watu wengi kusherehekea Mwaka Mpya kwa sababu zozote zile, humu, ni mwaka karibu na kwenda nyumbani kwa wale ambao hawana kifungo cha maisha. Japokuwa sina kifungo cha maisha, Mimi bado kuwa na wasiwasi kuhusu charges.I've mpya yamefungwa chini kwa 10 miaka, na kufunguliwa mashitaka yangu ya mwisho ilikuwa mwaka 2011.

Kila im Mwaka Mpya aliwakumbusha kwamba binti yangu ni kupata wakubwa, na mimi kukosa muda mrefu wa maisha yake kwa sababu ya uchaguzi katika maisha yangu. Hakuna jambo Mwaka Mpya, wasiwasi tu wa mgodi ni furaha yake- si hata mgodi. Kwa sababu wakati wewe kumpenda mtu wewe tu kuwapa, wakati wakitafuta kitu chochote. Naweza kusema binti yangu ananipenda bila masharti, hakuna jambo hali. Yeye tu ananipenda na inaonyesha ni. Ni mambo gani mtoto anaweza kwa urahisi kutufundisha upendo ni nini.

Heri ya mwaka mpya!

  

3 responses to “Binti yangu ni sababu mimi kupumua”

  1. Eric Oliver says:

    Kukaa imara, na kuweka imani!!!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii