3609
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Roderick Sutton
  • Idadi kujiandikisha: 60128-066
  • Umri:33
  • Muda aliwahi:8 yrs.
  • Nyumbani Town:Easton, PA
  • Sentence:17 yrs.
  • Sasa Mfawidhi:Silaha Benki ya Wizi; Silaha; Possession 5 grams or more of cocaine; Aiding & Abetting
  • Alias:Roach
  • Kutolewa Tarehe:2019
  • Gerezani Maegemeo:Hakuna
  • Mzunguko wa Ushawishi:
  • Taasisi:Allenwood
  • Here is where everyone loses and what everyone does, wakati! Time takes, but time teaches.

Mission Impossible?

Nataka pose swali kubwa kwamba imekuwa uzito sana juu ya akili na moyo wangu. Kama mimi mara moja alisema kabla ya, gerezani kufanya mengi kwa wewe kiakili, kimwili, na kihisia, kwa mema au mabaya, kama wewe kuruhusu. Wengi wetu kuchagua mbaya kwa sababu nyingi. Katika mwanzo mimi pia alichagua mbaya kwa sababu ya akili hali nilikuwa katika na maisha mimi nilikuwa hai huko nje– 'Street Maisha. Kuhusu saba au nane miaka katika jitihada zangu nikagundua nani na nini kutomba mimi alikuwa na kuwa!! Nilitambua alikuwa na kuweka maisha juu ya kile lazima tumekuwa mrahaba kwangu, familia yangu, hasa binti zangu!

Kwa vizazi maisha hii imesababisha SO MUCH maumivu na mateso kwa watoto wetu! I must agree with a previous comment that I was a half-assed dad. I chose to be in the club, katika mitaa, na katika mengi ya mambo mengine, badala ya kazini au nyumbani kujenga na mgodi. When we choose the street lifestyle and live the fast life, like many of us continue to do, katika kiini, sisi kusababisha mnachuja. We abandon our family and cause our children’s mothers to become fathers, or in many cases to venture off to find a suitable partner. WHY GET MAD, WE AKAUMBA tatizo hili?! Many of us don’t understand this because one of the biggest flaws of people is pretending to be blind to their own mistakes, but fully aware of the mistakes of others. Watu Smart kujifunza kutokana na makosa yao, lakini ndio halisi mkali kujifunza kutokana na makosa ya wengine!

Mara baada ya mimi alichukua makini, I was on a mission to try to right the MANY wrongs I’ve done. In order for me to attempt to accomplish this mission, Mimi nilikuwa na kupata mawazo yangu haki, ambayo ilikuwa ngumu na ni bado kazi katika maendeleo. Mimi endelea kutosha kujaribu kazi yangu, ambayo ni wakatengenea na kuwasiliana moja kwa moja na watu wengi mimi kuwa unasababishwa maumivu, particularly my daughter(s). Is this mission possible?

  

One response to “Mission Impossible?”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii