3772
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Marcus Martin
  • Idadi kujiandikisha: 38109-007
  • Umri:30
  • Muda aliwahi:10 miaka +
  • Nyumbani Town:Washington D.C.
  • Sentence:624 miezi (52 miaka)
  • Sasa Mfawidhi:Njama, Murder 1st Degree
  • Alias:Marquise or Salahudeen
  • Kutolewa Tarehe:2052
  • Gerezani Maegemeo:Muslim
  • Mzunguko wa Ushawishi:wanaume tu na kitu kwenye akili zao.
  • Taasisi:USP Kanaani
  • Mimi ni kiume weusi ambao maisha ilikuwa kuharibiwa kutokana na utukufu wa mitaa.

Marcus Martin

Katika miaka yangu ya kujifunza ambaye mimi kweli ni kama mtu, Nimekuja kutambua kwamba mawazo yangu siku za nyuma walikuwa kamili ya ujinga. Na hii alikuja hamu yangu kwa ajili ya mabadiliko, ambayo ilisababisha kiakili na kiroho mabadiliko. Baadaye, Nikawa mnyenyekevu zaidi na zaidi kwa makini mazingira yangu. Nilitambua kwamba hakuwa peke yake katika ujinga. Mwenyezi Mungu amenibariki na uwezo wa kuungana na wengi watu tofauti wenye imani tofauti, asili ya kikabila na kampuni tanzu kwa urahisi. Hivyo mimi itatumika zawadi hii ya kujifunza kuelewa wale wanaopambana na barabara mapambano yao ilikuwa mapambano yangu na hali halisi wetu na wajumbe wa mambo sawa.

Leo, nyuma ya jina langu anakaa PEACE, Mshikamano, Nguvu, na GREAT CHARACTER. Ndani ya msingi yangu ni msingi wa kukua kwa. kina cha moyo wangu ana ujasiri kukubali makosa yangu na kushindwa. Ndani ya akili yangu anakaa maarifa mimi alikuwa na hamu ya kujifunza na zaidi ya tayari kushiriki.

Lengo langu ni kuelekezwa kuelekea wasiwasi na katika hatari ya vijana, si tu katika Washington, D.C. lakini yote juu ya! Mimi moja kwa moja wangu wote kwa sababu wao ni mustakabali. Bila mwongozo, wanafungwa kwa destruct.

Mimi ni realer na halisi kuliko wasanii ambao kusema mara kwa mara ya maisha Mimi mara moja aliishi na akiugua. Sihitaji script kusoma kutoka au mkurugenzi wa moja kwa moja na mimi katika maisha haya kwa sababu mimi nina hakuna muigizaji kuonyesha kuwa mtu mimi nina si. Mimi ni kiume weusi ambao maisha ilikuwa kuharibiwa kutokana na utukufu wa mitaa. Mimi ni zaidi ya tayari kukubaliana na vijana katika matumaini na mabadiliko yao akili-hali ya ujinga. ujinga huo mimi ilikumbwa na mimi mwenyewe. Insha Allah (kama mapenzi ya Mungu ni) Kuishi kutoka lockdown inaweza kuwa njia yangu ya kufanya tu kwamba.

“maneno ya ulimi wake ni mawazo kirefu ndani ya moyo wake.”

  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii