Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Tewhan Butler
  • Idadi kujiandikisha: 26852-050
  • Umri:34
  • Muda aliwahi:11 miaka
  • Nyumbani Town:East Orange, NJ
  • Sentence:30 yrs.
  • Sasa Mfawidhi:RICO
  • Alias:Massacre
  • Kutolewa Tarehe:2029
  • Gerezani Maegemeo:Damu (Double ii / QSBG)
  • Mzunguko wa Ushawishi:Altariq Gumbs, Emmanuel Jones, Lester Alford, Mark Michael Robertson, Pele Brown, Daudi Drone, Jermaine Ray, Marcus Martin, Michael Simpson, Omar Austin, Quaheem Edwards, Torvos Simpson, Vincent Gamboa
  • Taasisi:USP McCreary
  • Hapa, maisha yangu nyuma ya baa inatoa ufahamu kwa wale ambao wanaingia 'maisha' na hakuna uelewa wa madhara yake: shida, vikwazo na safari moja lazima kusafiri peke yake wakati gavel ni slammed, kiini yako imefungwa na taa kwenda nje.

Nilidhani wewe Maana Forever

Lazima upendo mimi, au siyo.

Imekuwa ni muda mrefu na muda umebaini ukweli sisi alijua lakini kupuuzwa: You hawakuwa chini kwa ajili yangu. mara nyingi wewe alizungumza maneno hayo yalikuwa tu uongo. wewe walisubiri, wewe akakamata wote alivyoweza, sucked me kavu, basi mimi akaanguka, na wewe akaanguka mbali. Baada ya kukataa kuzungumza na mimi kwa miaka na miaka, wakati hatimaye kufunguliwa mdomo wako wewe aliniambia ya makosa yangu yote na makosa na jinsi ambayo ilikuwa nini unasababishwa usaliti yako. Haikuwa mpaka sasa kwamba mimi barabara ari ya mtu ni tegemezi kwa nia yao. Kama umefanya orodha ndefu ya dosari mimi mwendawazimu, Mimi aliuliza wewe kwa kuwa waaminifu kwa mara moja. Nilijua itakuwa ni vigumu kwa sababu karibu milele wewe si tu uongo kwangu, lakini na wewe mwenyewe. Ilikuwa kitu chochote katika orodha ya hatua hii kwa makusudi unaofanywa na kuleta madhara katika anyway? You hakuweza kujibu. Naam wewe naweza lakini alikataa.

Tangu siku mimi akaanguka una makusudi walivuka yangu nje, makusudi alitaka mimi kila kitu lakini baraka. Mimi kuitwa na wewe akajibu, huffing na mitweto tune tu uliofanywa kwa full 15 dakika. Kulikuwa na wengi usiku wakati dunia alikuwa amelala na sisi ameketi ari kuahidi moja kila kitu kingine dunia hii alikuwa na kutoa, na nini haikuwa tunataka kufanya wazi na kile sisi uliofanyika katika mioyo yetu. Mimi kamwe mawazo kuwa ni ndoto kwa macho yangu yalikuwa wazi, au angalau Nilidhani. Kwa nini hakuweza naona urahisi imeandikwa chini ya uso wa kila neno yako? Mbona hakuweza mimi kuona kwamba mimi hakuna tofauti na wanaume wengi ambao hawakupata zabuni gerezani na kupoteza mpenzi yao,,en,rem,,en,Kuweka kichwa yako juu Tewhan upendo wa kweli mara milele wewe tu haujapata yako BADO baraka ..manny kwa wewe na familia yako,,en,maisha ni Bitch,,en? Hayo ni yote tulikuwa- lovers. watu wawili ambao waliamua equate upendo na kugusa, upatikanaji wa kimwili kwa shauku. Jay alisema, “Lazima upendo mimi”, lakini mimi, wewe kamwe alifanya.

Wanasema huwezi kugeuka mbaya msichana mzuri, lakini mara moja msichana mzuri gone mbaya, yeye ni gone milele. Na hata milele zimeweza. Kutoka mikono yangu katika ijayo mtu. Mimi lazima wameweza kulipwa chini ya tahadhari kwa wewe kuwa katika mikono yangu na kuhesabia nje kama nilikuwa milele katika moyo wako. thamani ya kila kitu kwamba mara alikuwa, waliopotea. Muda alishinda nje. Wote ilichukua ilikuwa ni wakati mbali.

Wamekwenda lakini si wamesahau, au nje ya mbele nje ya akili?

Bila kujali hali, wakati giza creeps katika eneo la mara moja kujazwa na mwanga kufikia kwa moja, upendo na kuwaongoza katika nafasi ya huruma. Si kwa ajili ya huruma ya, lakini kwa wakati wewe alisema kupendwa, wewe kupendwa, na wewe kupendwa kwa kweli, na wakati upendo kwa kweli upendo huu hafi. Upendo wa kweli ni immortalized. Wakati mmoja ninyi mlikuwa dunia yangu na sasa mimi kodolea ninyi kwa njia ya rearview yangu, kumbukumbu fading, Kwa nini? Sikuondoka wewe. Nilikuwa majeruhi wa vita, mtu mapigano, kujaribu kutafuta njia yangu katika mitaa hiyo, kufanya njia yangu nyumbani kila mmoja na kila usiku. Ingawa nipate kuwa na mashaka katika, katika masaa ya asubuhi wee, wewe daima kukutana na mimi na tabasamu na kamwe kulalamika kuhusu muda wangu mbali. Mimi showered kwa matunda ya kazi yangu na wewe walikuwa maudhui, hivyo kwa nini sasa kwamba cuffs wamekuwa akafunga una mambo mengi ya kusema kuhusu maisha yangu? Je, ni kwa sababu maisha yangu tena hutoa kufunga magari, kujitia, furs, lakini badala yake muda wa kina mbali? Muda wa majaribio uaminifu wako, na wewe si kwa ajili ya kazi.

Nilidhani wewe maana milele wakati wewe alisema ni, lakini kwamba alikuwa tu njia yako ya replying marehemu usiku ngono na mapema asubuhi fedha kushoto juu ya mfanyakazi chumba cha kulala. You liar wewe! Mimi si mwendawazimu saa Cha. Umefanya tu kuthibitika wewe si mmoja yangu na zaidi ya kwamba mengi ya nini huangaza dhahabu Aint wakati wote. Mimi itabidi kuendelea kufanya muda wangu, na wewe kuendelea kuishi nje uongo wengi wewe aliiambia. Mimi nauli vizuri.

Tewhan Butler
Mwandishi, Amerika ya mauaji/Mwanzilishi wa Live kutoka lockdown

  

One response to “Nilidhani wewe Maana Forever”

  1. Rem says:

    Keep your head up Tewhan true love last forever you just haven’t found yours YET ..manny blessings to you and your family ….life’s a bitch

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii