Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Benjamin Williams
  • Idadi kujiandikisha: R32989
  • Umri:27
  • Muda aliwahi:10 yrs +
  • Nyumbani Town:Chicago, IL
  • Sentence:41 miaka
  • Sasa Mfawidhi:Mauaji, Wizi, Agg. Discharge of a Firearm
  • Alias:Ben Ben
  • Kutolewa Tarehe:2045
  • Gerezani Maegemeo:Ukuaji na Maendeleo
  • Mzunguko wa Ushawishi:Fall Back, Labron Neal Bey
  • Taasisi:Stateville Correctional Center
  • My goal is to inspire and promote change.

Ni Je On Nasi Kama Black Men

Black-men-prison

Kwa nini ni kila wakati mimi kurejea kwenye habari au kusoma karatasi mwingine mtu mweusi ameuawa?

It’s crazy that the ploy was put in place over 500 miaka iliyopita bado ni kuathiri jamii ya leo. Kila mtu anasema sisi walikuja njia ya muda mrefu tangu utumwa na ubaguzi na kwamba ubaguzi wa rangi ni kimsingi haipo. Naomba kutoa tofauti. Kuna onslaught ya msingi katika maisha ya watu weusi. Sisi ni kuwa wakishikiliwa na kuuawa katika kiwango cha kutisha bila huruma au uelewa kwa niaba kuonea ya. So the conscious ones among us who know it is genocide have to enlighten the people and ignite the flame that will start the revolt that is needed for our people to survive. How many Trayvon Martins, Jordan Davises na Mike Browns itachukua kutambua kwamba kuwinda kwa ajili ya maisha nyeusi, hasa maisha ya watu weusi, ni katika athari kamili?

Kwanza, you have to understand the importance of eliminating the male figure from a family and community. The man is naturally the leader and protector of his family. Hakuna bahati mbaya kwamba wao kuwekeza fedha zaidi katika magereza kuliko kufanya katika elimu na ajira katika jumuiya ya watu weusi.

Ni juu yetu kama watu weusi kutambua jambo hili na kujifunza na kufundisha ndugu zetu vijana kuacha kuanguka kwa setups yao.

Je, hii inawezekana?

Kwanza, mtu lazima kupata elimu ya kujitegemea. Then one must understand his worth and build self esteem and establish self-respect. Then one must learn and implement the morals and principles that our forefathers set in place for us.

Sisi ni kufanywa katika sura ya Muumba hivyo sisi ni maana ya kuwa hapa.

Hebu kuvunja mzunguko huu na kupata maarifa na kufundisha ndugu zetu vijana kuwa watu hivyo watu wetu wanaweza kustawi mara moja zaidi na milele.

Jiulize hii: How is it that the first race of the first and most abundant civilization became the least and the last?

Sisi walikuwa wanasayansi wa kwanza, Madaktari wa kwanza, ustaarabu kwanza. Sayansi yetu, dawa na tiba walikuwa walitaka baada ya duniani kote. Nchi yetu ilikuwa na mawazo ya kama nchi ya Mungu! Watu alisafiri kutoka kila mahali kutembelea Ethiopia. Jinsi gani sisi kwenda kutoka kuwa ambapo sisi ni sasa?

kuonea ni mwenye ujuzi wa historia yetu, mafanikio na michango tukiwa na kuendeleza dunia. sababu wao ni hivyo nguvu ni kwa sababu wao kuiba mababu zetu katika na nchi yao, exploited and continue to exploit our people in the New World, wakati kutumia maarifa ya mababu zetu kama msingi kwa jamii zao na sisi kuweka mbali kweli hizi. Hivyo sisi kubaki duni. They set us up for death and incarceration so we cannot regain our proper place in the world as leaders.

Ni lazima “kuwa mabadiliko”. Ni lazima kuwa na viongozi wanawake na watoto wetu heshima na unataka kufuata. Basi ni lazima uangaze mwanga wa ubora juu ya mapumziko ya dunia.

Leo, the oppressor is nervous and fearful as his seat of power and empire teeters on the brink of destruction. Shukrani kwa teknolojia mpya ya habari ni inapita kwa uhuru zaidi na matukio ya kwamba mara ilitokea katika giza, and were unbelievable to many, sasa kuwa kumbukumbu kwa wote kuona. The eyes of truth are increasingly focused on the world’s injustice. An awakened and enlightened global population who understands humanity is one will not stand for the oppressor’s deadly and despicable divide and conquer tactics. History teaches us that no oppressor will relinquish power. #RaiseUP

  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii