3650
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Demetrio Hill
  • Idadi kujiandikisha: 68133-053
  • Umri:35
  • Muda aliwahi:10+ miaka
  • Nyumbani Town:New York, New York
  • Sentence:20 miaka
  • Sasa Mfawidhi:Felon katika poss. ya silaha; Kuingiliwa w / Commerce kupitia wizi wa narcotics wafanyabiashara; njama za wizi wa alisema narcotics wafanyabiashara
  • Alias:O.G, Panther
  • Kutolewa Tarehe:Kutolewa Tarehe
  • Gerezani Maegemeo:Damu (95KShine)
  • Mzunguko wa Ushawishi:Tewhan Butler
  • Taasisi:Maalum Management Unit katika USP Lewisburg
  • Lini u kuvunja bure na kuondoa maumivu hii

Kuwafunga Taifa: Ambapo Yesu Je Kuwa

Ronald Reagan ulianzishwa vita dhidi ya dawa za kulevya, de facto vita dhidi ya weusi na maskini.
Hukumu mageuzi ya '84,
Bunge lilipitisha sheria ambayo mamlaka na kuendelezwa kuwafunga Taifa;
Vijana wetu kuitenga n halisi mabwawa.
Nguruwe tena Lash na bullwhips,
leo mimi nina kuwapiga na nightsticks.
Ingawa mimi bado aliiambia nigger kukaa katika nafasi yako,
lakini kuongeza tusi kwa kuumia,
Mimi nina sprayed katika uso kwa rungu.
Mimi bado pingu na pingu ya kiuno-mnyororo,
bado mimi nina hakuna mizigo tena juu ya mashua kwa ajili ya biashara ya watumwa,
instead it’s a bus or they fly us on an airplane.
Sisi ni bado kulazimishwa katika kazi, faragha, au mlolongo kundi.
Aidha njia sisi bado tu kupokea mtumwa mshahara.
Maumivu Old masked na majina mapya.
Penitentiaries nafasi mashamba,
bado wao kutumika lengo moja–
Ubepari lazima kuwa endelevu!

Kuwafunga Taifa

Waislamu, wafungwa wa kisiasa, wafungwa wa vita, kaidi, ghamidha, wanamapinduzi, wale wa ushawishi, na renegades wazi umri
atakuwa kubaki imefungwa katika ngome 23 kwa siku, baadhi kwa miaka, wengine kwa miongo
siku kwa siku mpaka wao kwenda mwendawazimu, kujiua, au kuvunja;
kukemea uhusiano wako na kukubali indoctrination
but first and foremost capitulate by accepting your incarceration.
Wewe wote ni mamlaka ya kushiriki katika–

Kuwafunga Taifa

Kwa bangi milki walipata kifungo cha maisha,
now Colorado legalized and taxes it for big business,
milioni faida ya dola.
Justice ni kipofu.
Sisi wote tunajua kwamba ni uongo, uongo, uongo.
Hiyo ni kwa nini hukumu yetu ni mara mbili wakati wa guys nyeupe waliofanya uhalifu huo–
Si, majaji kusema ni kweli
Tu kipofu na wewe, kipofu kwa fukara.
Nasema, aint kwamba ukweli wa injili?
Na wote ni sawa chini ya sheria,
hata hivyo asilimia moja kamwe kutibiwa kama maskini.
Na kwa nini yangu ni daima nyeusi uso tu katika mahakama?

Kuwafunga Taifa

Kuacha kupinga! mayowe nguruwe
haki kabla ya yeye hits mimi na flash bang grenade.
Kuacha kupinga! mayowe nguruwe
risasi mimi kurudia na risasi za mpira
Kuacha kupinga! mayowe nguruwe
dawa canisters wawili wa rungu.
Cuffed pingu kwa sura kitanda,
ni kuitwa vizuizi nne uhakika,
walidhani aka yake ni nafasi stress
aka mateso wakati kutumika kwa CIA
juu ya wale wanaofugwa katika Guantanamo Bay.
Nguruwe wote ubaguzi hawa ambao kufanya ukiukwaji sadistic katika magereza Amerikan
wanaodai kuwa Wakristo
kwenda kanisani siku ya Jumapili
tu kama slavemaster alifanya,
wakati yeye kuchapwa, kubakwa, na lynched foreparents yangu,
kupora bara zima–

Kuwafunga Taifa

Kwa wale ambao kuandika, kutekeleza, na kulinda sheria zisizo za haki,
tangu tu watumwa / mfungwa,
Mimi itabidi unyenyekevu kuomba tamaa kifupi,
kwa kuuliza kwamba wewe kitendawili mimi hii,
kama Yesu angekuwa hai leo bila yeye kuishi kama Bill Gates,
au ingekuwa yeye kuwa imefungwa katika ngome masaa ishirini na tatu kwa siku
katika ADX, Lewisburg, au labda Guantanamo Bay?
Cuffed, pingu, na kimya kama kitu zaidi ya neoslave radical.
Je, Yesu kuambiwa kuacha kupinga,
wakati akiwa kuwapiga ya magoti yake, na
alikanusha mail, ziara, na simu kwa familia yake?
Je, Yesu kuwa na hatia kama mfungwa wa kisiasa,
sawa na Mutulu au Aafia,
kutoa kifungo cha maisha,
dehumanized na disrespected,
kupuuzwa kwa dharau na kutojali,
wanakabiliwa na baada chakula chake mate,
hisia kunyimwa,
kulazimisha muundo kitabia?
Labda Yesu ingekuwa kazi katika McDonalds kwa $7.25,
alikanusha mshahara hai.
Yesu itakuwa ya kudhulumiwa na hivyo ni kosa la jinai,
walengwa na amefungwa kufa kwa nguruwe katika mauaji mwingine unjustifiable;
au zinazopelekwa kuishi nje siku yake katika ngome Amerikan,
hatia ya kula njama ya uchochezi.
Yeye d watalazimika kuwa mfungwa–
Kuwafunga Taifa!

Kujitolea kwa watoto wangu voiceless wanaofugwa katika, wale katika confinement faragha, na Latandra Ellington ambaye aliuawa katika Florida shimoni; na Aafia Siddiqui zimeandaliwa na mfumo ubaguzi wa rangi na wale wote wanaofugwa katika 23 & 1, bado kusimama imara na upinzani.

  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii