199
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Tewhan Butler
  • Idadi kujiandikisha: 26852-050
  • Umri:34
  • Muda aliwahi:11 miaka
  • Nyumbani Town:East Orange, NJ
  • Sentence:30 yrs.
  • Sasa Mfawidhi:RICO
  • Alias:Massacre
  • Kutolewa Tarehe:2029
  • Gerezani Maegemeo:Damu (Double ii / QSBG)
  • Mzunguko wa Ushawishi:Altariq Gumbs, Emmanuel Jones, Lester Alford, Mark Michael Robertson, Pele Brown, Daudi Drone, Jermaine Ray, Marcus Martin, Michael Simpson, Omar Austin, Quaheem Edwards, Torvos Simpson, Vincent Gamboa
  • Taasisi:USP McCreary
  • Hapa, maisha yangu nyuma ya baa inatoa ufahamu kwa wale ambao wanaingia 'maisha' na hakuna uelewa wa madhara yake: shida, vikwazo na safari moja lazima kusafiri peke yake wakati gavel ni slammed, kiini yako imefungwa na taa kwenda nje.

Mimi najua ni kuwa wakati…lakini sasa ni wakati…ikiwa tu utakuwa kusikiliza…

Kuelewa ni kuwa wakati, lakini binafsi roho yangu imeamua kusitisha ukimya wake katika matumaini kwamba maneno yake ni kusikia na maumivu yake ni waliona. Waliona si kwa huruma, huruma au huzuni, lakini waliona na hisia kwamba inahamasisha wale ambao wanaona wamepoteza katika maisha haya, kwa Yawe na kushinda.

Wanasema tembo kamwe analalamika ya meno yake na wala mapenzi mimi…

wapiganaji wa akili daima ni mkakati, hata katika kifungo. Tunajua, faragha inakuwa kujifunza yangu baada ya: mahali ambapo mimi kukusanya mawazo yangu ya ndani kabisa ya kujenga uelewa hata zaidi. Kupitia mtazamo na uhusiano wa karibu na uzoefu wangu kuwa mwalimu wangu na masomo haya, kutokana na uzoefu, ni nini sasa niko hapa kutoa.

Uzoefu Hii ina kuruhusiwa mimi Bloom kwa saa short ghaibu. Sasa kwa maneno mizizi kutoka kwenye shimo la mapambano yangu, Mimi kujaribu kuleta Visual wazi kwa mitizamo potofu ya “gerezani maisha”, bora bado maisha yangu gerezani.

LIVE FROM lockdown…

Mimi sasa anatumikia kifungo cha miaka 30 kwamba haliwezi kurudishwa tena. Hapa, maisha yangu nyuma ya baa inatoa ufahamu kwa wale ambao wanaingia “maisha” na hakuna uelewa wa madhara yake: shida, vikwazo na safari moja lazima kusafiri peke yake wakati gavel ni slammed, kiini yako imefungwa na taa kwenda nje.

Mimi najua ni kuwa wakati. Sasa kusikia mimi kishindo juu LIVE FROM lockdown (LLD) ambapo kuzimu ni zaidi ya nusu ya peponi.

  

9 responses to “Mimi najua ni kuwa wakati…lakini sasa ni wakati…ikiwa tu utakuwa kusikiliza…”

  1. misslisa408 says:

    Amesimama kando ya kila hatua ya njia.

  2. negela1 says:

    Hey T…MANENO YAKO JUU ARE VERY kugusa & MEANINGFULL…IT'S DAIMA GREAT kuvunja ukimya na SHARE NINI NA WENGINE U FEEL & KUJUA SO WELL. KATIKA MAISHA YA WENGI HII Marekani kwenda kwa njia ya mapambano ya. Kwa baadhi njia pekee ya kuishi .. I asubuhi HAPPY basi uzoefu kuwa mwalimu wako, Yule mtu wako tayari kutoa ujumbe haya WENGINE .. YOUTH mahitaji yetu IT. Vijana wetu mahitaji wewe ndugu yangu .. baadhi yao ni vipofu….Kuendelea kutoa AS unaendelea kujifunza…Mimi kuheshimu mipango yako & WISH MUCH mafanikio na ukombozi wako katika siku za usoni..
    Hadi wakati mwingine .. kukaa hadi…..
    Rafiki yako,
    Negela F. Travis

  3. prettibrown says:

    i kukumbuka siku hizo, wakati yall walikuwa vijana wadogo na maisha haikuwa hivyo ngumu….mungu akubariki na kukaa imara….

  4. tiny973 says:

    Upendo sana na wewe big bro. Hit me up bbeauracrats@yahoo.com yake imekuwa kwa muda mrefu. Brethern yako na rafiki. M.oving U.nder R.evolutionary D.evelopments E.ternally R.iding

  5. rotn says:

    Hit me up wakati wowote BIG-BRUH! WINGATEROTN@YAHOO.COM

  6. misslisa408 says:

    Mungu akubariki Tewhan.

  7. Swan dunk says:

    AWWWW! Mtu ambapo mimi kuanza Iam saa waliopotea kwa maneno.. Ingawa yote ya mambo ambayo ina kutokea mimi bado kuwa na upendo wazimu kwa wewe! Ni tu inanihuzunisha kusababisha mimi tu alijua wewe kama milele, na mimi chuki ukweli kwamba wewe ni hata kwenda kurusha hii! I feel ya pain,na kujua mimi dnt pitty wewe mimi nataka tu wewe pia kujua kwamba bado uko kupendwa nje hapa katika mitaa hizi! Mimi nina gonna kwenda kwa sasa kusababisha nina kupata hisia halisi ya hivi sasa! Kushikilia FacebookJisajili kichwa Misa!

  8. Very true, “faragha inakuwa kujifunza yangu baada ya”. Keep up the work, write, maintain discipline, and move forward in life through education!

  9. Hi Teywan: This is from a concerned senior that has 5 community pages on facebook. One of them is The Prisoners Journal. Really a focus on the innocent on death row. The 2 million persons in prison is disturbing to me. I will have to make this short. You look like a person that just got in trouble, not a bonafide born criminal. Perhaps your time will be shortened, with the positive things that you can do. Reaching the youth or young generation is a good start. I am deeply sorry so many are in prisons. I have seen how black mothers care and loved their babies, it’s hard that the peers have more influence. But my stance is this topsy turvy situation of women have more jobs than men and more pay also. Also how our cities and economy fails many into dispair. To undo that is a long term agreement within the invisible system that has made it so. I wish that you was in the numbers of young man that made it. Perhaps you did not have the structures in society to do so. When you want to email me, do so. Stay positive and
    I will want freedom as you do.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii