3690
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Omar Austin
  • Idadi kujiandikisha: 204603C
  • Umri:31
  • Muda aliwahi:tangu 2001
  • Nyumbani Town:Newark, NJ
  • Sentence:60 yrs + 7 mfululizo yrs
  • Sasa Mfawidhi:Double Mauaji
  • Alias:K.O.
  • Kutolewa Tarehe:2043
  • Gerezani Maegemeo:Damu (Valentine)
  • Mzunguko wa Ushawishi:Altariq Gumbs, Lester Alford, Pele Brown, Tewhan Butler,
  • Taasisi:East Jersey State Prison (Rahway)
  • Kama G halisi hawezi kumzuia wewe youngins, okay, kuwa ni njia FacebookJisajili, lakini angalau basi mimi prep wewe kwa ajili ya barabara.

Faragha confinement: Mimi hatimaye got nje

Mimi hatimaye got nje ya MCU (Management Control Unit). After eleven years of solitary confinement in there they have been closing it down gradually. mapambano na ndugu wengi [na dada] katika taifa, ndugu katika Pelican Bay kimsingi, yao njaa mgomo na wanaharakati wa haki gerezani, ambao ni watu hasa nyeupe ambao kupambana kwa bidii kwa ajili ya wafungwa us ambao kimsingi ni nyeusi. Mtu, tunashukuru mapambano, na mimi ni matunda ya mti. Kabla walikuwa railroading us, sasa ofisi ya mkuu wa imechukua juu (kitengo cha kudhibiti) hali katika Jersey. Wao basi wengi wetu kutoka ndani ya wakazi wa gerezani.

I got nje juu ya Eva ya Mwaka Mpya. Mimi ingratiated mwenyewe na udugu wa Kiislamu kinyume na homies. I mean mimi Salamu, na wao kufanya kwa. Mimi niko hapa ikiwa inahitajika, lakini lengo langu ni kufanya kitu mwenyewe kwa nini kushoto ya mimi. Mimi mtazamo iliyosafishwa juu ya nini kifanyike na jinsi.

Mimi kazi nje ya yadi na kutoa salat yangu basi holla saa homies. Dudes ni kukwama kuzungumza juu ya kila mmoja na mawazo ya njia mpya kuharibu jumuiya ya watu weusi. Kwa maana mimi, ina kuwa juu zaidi katika hatua hii katika mchezo. Kama mbaya huja mbaya na hawana kupunguza muda wangu, Nipate kufa katika hapa. Lakini mimi si tu kuweka chini na kufa bila kufanya kitu ya ujuzi na uzoefu Nimekuwa kusanyiko . . .kujisikia mimi?

Kusikiliza, the Kuongeza UP harakati ni maarufu sana, hata zaidi kuliko kile linaonekana. Homies yangu lil kuniambia kwenye simu wanasoma posts yangu na wengine juu ya Live kutoka lockdown. Kusema kweli kwamba alifanya mimi kuona kwamba outlet kutoka nzima mtazamo nyingine. Nashukuru Misa kwa ajili ya kuleta yangu katika. Sasa mimi ni katika mahali bora, Mimi nitakuwa posting juu ya mara kwa mara.

Kuongeza UP!

  

One response to “Faragha confinement: Mimi hatimaye got nje”

  1. Kushikilia ur kichwa boi wangu

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii