3689
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Mark Dixon
  • Idadi kujiandikisha: A-01558
  • Umri:32
  • Muda aliwahi:14 miaka
  • Nyumbani Town:Chicago, Illinois
  • Sentence:35 miaka
  • Sasa Mfawidhi:1st Shahada ya Mauaji, 2 Makosa ya Mauaji jaribio
  • Alias:Kisha Bo
  • Kutolewa Tarehe:2034
  • Gerezani Maegemeo:Gangster Mwanafunzi
  • Mzunguko wa Ushawishi:LaBron Neal Bey, Fall Back
  • Taasisi:Pickneyville Correctional Center
  • Kwa kila mtoto aliuawa katika mitaa, Bullseye juu ya kichwa chako kikikua.

Sitaki wewe kufa kama kwamba

“Mjukuu, unafanya nini hapa?” slim, tall mzee anauliza kama yeye kufungua mlango screen nyumbani kwake. Kumkumbatia grandad yake juu ya njia katika, George anajibu, “Mama na mimi alikuwa majadiliano na yeye alisema mimi lazima kuzungumza na wewe kuhusu hilo.” Kukaa chini babu vita nyuma aibu kitambaacho juu ya mgongo wake kama baridi baridi. Kama mimi si kumfundisha, wao itabidi kumuua mzee anasema yeye mwenyewe, steeling mishipa yake kwa nini alijua atakayekuja. “Mama yako inaniambia wewe ni upset na polisi.” Hisia aibu, majibu mjukuu, “Sina hasira. Mimi tu kujisikia kama mimi lazima si kuwa na kutenda hivyo timid na hofu kote polisi sababu tu mimi nina nyeusi.”

“Nini maana mwana?”

“Mimi haipaswi kuwa na kuweka kichwa changu chini na kuzungumza kwa sauti ya yasiyo ya fujo na kusema 'ndiyo bwana’ na 'hapana bwana’ in order to keep the police from killing me. Hakuna mtu mwingine ana.”

“Hiyo ni kiburi wako kuzungumza. mengi ya guys waasi katika Jim Crow South kusema tu kile unachosema. Them white folks would string ’em up quicker than they could blink, na sisi hakuweza kufanya lolote kuhusu hilo. Wao mara kulindwa na sheria. Siku hizi, hawana hata kutumia kofia kwa Lynch wewe wavulana. Wao katika wao polisi sare. Mimi tu hawataki wewe kufa kama hiyo.”

“Hivyo y'all gone basi polisi kuniua?” George asks.

“Nini tunaweza kufanya? Wao polisi!!” grandad yells katika mchanganyiko wa hofu kwa ajili ya maisha ya kijana na kuchanganyikiwa kwamba yeye si kusikiliza. George dropped his head. “Je, si basi kiburi yako kupata bora ya wewe. Tu kwenda pamoja na mpango na wewe utakuwa na faini; tu kama mimi.” George niliona sehemu ya juu ya mwili babu yake kuwa se-kwa njia ya miaka iliyopita. juu mbili ya tano ya mwili babu yake alikuwa na kutoweka muda mrefu uliopita. Sasa yeye kueleweka kwa nini. Kila wakati babu yake tu alitoa katika, alipoteza sehemu ya nafsi yake. Alikuwa tu tatu tano mtu.

 

  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii