3541
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Omar Austin
  • Idadi kujiandikisha: 204603C
  • Umri:31
  • Muda aliwahi:tangu 2001
  • Nyumbani Town:Newark, NJ
  • Sentence:60 yrs + 7 mfululizo yrs
  • Sasa Mfawidhi:Double Mauaji
  • Alias:K.O.
  • Kutolewa Tarehe:2043
  • Gerezani Maegemeo:Damu (Valentine)
  • Mzunguko wa Ushawishi:Altariq Gumbs, Lester Alford, Pele Brown, Tewhan Butler,
  • Taasisi:East Jersey State Prison (Rahway)
  • Kama G halisi hawezi kumzuia wewe youngins, okay, kuwa ni njia FacebookJisajili, lakini angalau basi mimi prep wewe kwa ajili ya barabara.

Jinsi Gani Tunaweza Lete Vijana leo?

Mimi nina tryn kukaa kwa kiasi fulani thabiti lakini ni vigumu chini ya mazingira. Hata hivyo, hakuna udhuru. Kufanya hivyo kutokea au kujaribu hata wewe kushindwa.

Mawasiliano kati ya Bros wa kila matembezi ya maisha ni ngumu isipokuwa sisi ni haki hapa kati ya kila mmoja. Kwamba ni lengo ingawa tarehe ya mwisho ya hii. Nimekuwa kuzungumza kwa baadhi Bros nguvu na ushawishi mkubwa ambao kutembea kama mimi na hawa ndugu zimelenga maendeleo kwa vijana wetu na watu kwa ujumla. mara nyingi dudes tu hawana njia au maduka kuchangia. Hiyo ambapo Live kutoka lockdown huja katika kama njia ya kufikia vijana na kutoka huko utamaduni katika jamii itaanza kuhama na mabadiliko ya. Baadhi ya mbwa wa zamani haiwezi kujadiliana ajili ya ukweli rahisi wao ni hivyo kwa undani iliyosababisha na chochote kuzimu wakaenda njia. Dudes ni wa kushoto hawawezi kumwamini kitu chochote au mtu yeyote, Kwa hiyo matunda ya mtu ni hivyo kuharibiwa wao ni dhima hata kwa wenyewe. Hivyo tuna kufanya kazi kwa karibu nao na. wale ambao kweli kuwa youngins mbio na gunning mimi kuweka baadhi yao karibu. Ni mambo bkuz kama mtu anaweza kusikia shit wagonjwa hutoka nje vinywa haya dude ya, ambayo huonyesha nini juu ya akili zao, one would feel sorry for the people who actually have these dudes as leaders.

Nataka kugusa juu ya jinsi gani hasa kwa kutumia hatua mbadala ya kupata katika msingi wa haya brothaz lil na sistaz. vitu ya maisha ni imara, hasa wakati wazazi sio mfano mzuri. When my son was twelve-years-old he told me he wanted to punch someone in his school and walk out and never look back. What the hell could make a twelve-year-old think like that? Basi, mimi nilidhani mimi kitu kimoja halisi. Je, yeye kujifunza kuhusu historia yangu na nataka tu kuiga nini anadhani napenda kukubaliana na? Basi, mimi mawazo ya nini ilikuwa ni kwamba alifanya mimi nataka kuacha shule? Ilikuwa ni hali ya mazingira ya nyumbani na jamii. Mambo hayo alikuwa kuvuta juu yangu, kitu mvuto. Na mambo nilikuwa kujifunza katika shule wakati huo alikuwa na uwezo wa amri mawazo yangu full. Sikuwa na mifano ya elimu nini alikuwa na nini inaweza kufanya kama alijua nini walikuwa kufanya na ni. Sikuwa na heshima ya kweli katika shule ama kwa sababu nilikuwa maskini zaidi kuliko maskini, which meant I didn’t have the flyest sneakers on time. I wouldn’t say I got bullied but we were mutually inconsiderate of one another’s conditions. Mambo haya alifanya nijisikie duni. The streets were more receptive of my kind of conditions. Baada ya yote, mitaa alicheza sehemu katika nini hali yangu ilikuwa ni kitu gani. Mimi tu hawakuwa na maarifa na ufahamu kueleza ukweli kwamba.

Kuangalia watoto wangu mwenyewe Mimi naona baadhi ya mambo ambayo wanaweza kutuma lil paka katika mwelekeo sahihi. Mimi kuanza kujaribu bomba katika akili zao. mtaala katika shule Suck. ni kufanya watoto wetu katika robots na uongozi wao kwa subconsciously kukubali chochote jukumu ni kuchonga nje kwa ajili yao na na kwa mujibu wa mtu mwingine. Wanafundishwa Salamu sehemu ya historia ya Marekani wanapaswa kuchukizwa na! They are taught to salute so-called forefathers who did not have their ancestors in mind when they spoke the words of freedom and independence. They are taught to only remember Dr. King. School modifies reality. And that’s bad bkuz the kids can get the truth in the hood from a dope fiend that used to be that dude and has wisdom. Hii inajenga uaminifu sababu na inafanya kukua. Kila mwaka Wayahudi na Waislamu na kivitendo jamii zote na dini tena kufundisha historia yao halisi na kutekeleza kwa njia ya mila mbalimbali. Palestinian children do not go to Judaic schools. Lakini watoto nyeusi (African-American) waliotumwa shule za Katoliki kama au si wazazi wao ni hata Katoliki. Kwa nini? Because in most cases the local public schools suck or are unsafe. And this separates them from their friends and their community. Mtu, Ningeweza kwenda siku zote juu ya hali halisi ya kwamba kupanda mbegu za chuki na majani black kids vijana kutafuta kutosheleza wenyewe katika hali halisi binafsi ya maandishi ya subculture na, katika baadhi ya aina ngazi ya chini ya njia, utaifa i.e. magenge, crews, rap, nk.

Tu kuwaambia watoto si kujiunga na makundi na si kuua kila mmoja na jela kwamba ni si mahali na kwamba kifo mapema ni nini wanataka haitoshi kwa yenyewe. We must come up with numerous grassroots ways that get to the heart of the matter to get the youth’s attention.

  

One response to “Jinsi Gani Tunaweza Lete Vijana leo?”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii