3602
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Emmanuel Ausar Jones
  • Idadi kujiandikisha: 28486-050
  • Umri:29
  • Muda aliwahi:N /
  • Nyumbani Town:Jersey City, NJ
  • Sentence:30 miaka
  • Sasa Mfawidhi:Mauaji, Utekaji nyara, RICO, Att. Mauaji, Firearm violations, Att. Murder of a Federal informant while incarcerated
  • Alias:Killer-E
  • Kutolewa Tarehe:2030
  • Gerezani Maegemeo:Damu (Ukingo)
  • Mzunguko wa Ushawishi:Tewhan Butler, Altariq Gumbs, Kenneth Thompson, Cedric Brown
  • Taasisi:FCI McKean
  • Getting Bloods to unite in cause for the growth and development of our youth to prevent further incarceration.

Jinsi Gani Tunaweza Kuvunja Mzunguko wa kufungwa jela?

Kuna watu wengi ambao kutembea nje ya milango haya gerezani tu kuja haki ya nyuma. Mimi nasema kwa baadhi yao kupata uelewa wa nini hao kuchagua kufanya uchaguzi huo. Kwa nini mtu unataka kufanya vitendo sawa kwamba kusababisha kufungwa jela wakati wao kuwa na uchaguzi wa uhuru au gerezani, na kujua adhabu ya matendo yake kama hawakupata kwa kuvunja sheria ya serikali?

Wakati mwingine nashangaa, ingekuwa mimi kufanya kitu kimoja baada ya wakati huo wote mimi nina kufanya? Mimi tu hawezi kuona, lakini vikosi mimi kujiuliza juu ya shinikizo ya kuishi katika jamii. Ni lazima kwamba sisi kuangalia kwa kisingizio au mtu au kitu na lawama kwa kushindwa yetu wenyewe, na hisia ya hatia, na kuruhusu wapendwa wako chini kwa Chasing tamaa yako mwenyewe.

Je, kukubali jukumu peke yake kubadilisha mzunguko huu wa kufungwa jela? Naamini itachukua zaidi ya hapo! Wakati nasema na baadhi ya ndugu hao hawana kusema kuhusu kuendeleza akili zao kujifunza kwa kufanya tofauti. Badala, kusema ya kurejea nyumbani na mpango, Mpango haramu kwamba mtu mwingine tayari alishindwa katika. Actuality wote, wao kufanya mipango ya kurudi gerezani kabla ya hukumu yao ya sasa ni kamili.

Kwa nini tuna kuteseka sana kabla ya sisi kujifunza? Kupanda juu wengi wetu kwa uaminifu kuamini kwamba sisi alijua yote, baadhi bado kufanya. Tuliamini tunaweza kufanya nini tunataka na hakuwa na huduma kama sisi kuishi au kufa. Kizazi baada ya kizazi sisi mahali shinikizo yote juu ijayo kwa sababu ya kushindwa kizazi cha sasa ya kusonga mbele. Wengi wanaweza kweli wanaamini sisi ni kusonga mbele, lakini ukweli ni kila mtu bado ni juu ya misaada ya chakula na tegemezi kwa misaada ya wengine wa serikali.

Baada ya miaka yote, nini sisi yametimia, tumejifunza nini kutoka wetu wa zamani? Sisi si kuweka wenyewe katika nafasi ya kuwa na udhibiti juu ya hali ya maisha. rais mweusi peke yake haiwezi kubadilisha jamii zetu. Inachukua timu ya kufanya kazi pamoja kama kitu kimoja. Nafasi nyingine lazima kujazwa au mambo yatakuwa kama ilivyo, African-American rais na hakuna msaada.

Hivyo, Nashangaa, nini inahitaji mabadiliko kwa sisi kuacha kuja gerezani? Napenda kulikuwa na mtu mmoja jibu rahisi tu. Moja kwamba naweza kutoa ni kwamba ni lazima kubadili jinsi sisi kufikiri na kutenda. Kwa maana ni akili ambayo inajenga maono na inatupa mawazo haya kijinga kwamba kusababisha kufungwa jela yetu. Kama tunaweza kupata tu udhibiti wa mawazo yetu na kuzingatia majukumu yetu kwa njia sahihi, hatutakuwa somo wenyewe kwa maisha jela hii.

Mwishowe, Serikali ni kutoa nje muda wote huu na kila mtu ni kuwaambia juu ya kila mmoja na hakuna uaminifu.

Nini unaweza kusema kwamba uaminifu wewe ni kupata kutoka barabarani badala ya gereza na kifo,en?

  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii