Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Emmanuel Ausar Jones
  • Idadi kujiandikisha: 28486-050
  • Umri:29
  • Muda aliwahi:N /
  • Nyumbani Town:Jersey City, NJ
  • Sentence:30 miaka
  • Sasa Mfawidhi:Mauaji, Utekaji nyara, RICO, Att. Mauaji, Firearm violations, Att. Murder of a Federal informant while incarcerated
  • Alias:Killer-E
  • Kutolewa Tarehe:2030
  • Gerezani Maegemeo:Damu (Ukingo)
  • Mzunguko wa Ushawishi:Tewhan Butler, Altariq Gumbs, Kenneth Thompson, Cedric Brown
  • Taasisi:FCI McKean
  • Getting Bloods to unite in cause for the growth and development of our youth to prevent further incarceration.

Tumaini la Wakati Ujao Bora huu Mwaka Mpya

I want to say Happy New Year to everyone out there. I pray and hope for a better future with the choices we make. I hope you and your family in bondage get the freedom they deserve. Only God can judge us, haki au makosa. I pray and hope we get from underneath the devil’s thumb that keeps us killing our kids and coming back to prison.

This year I hope I receive some relief from the courts so I can go home and help lead these kids in a better direction. Nataka kuwaambia kuhusu majaribio mimi mateso, wakati kupoteza watu mimi uliofanyika wapenzi na mimi. I’m in prison hearing about all the deaths, nami ninakufa kuona mtoto wangu. Nataka kuwa baba, wakati wengine wengi kuchukua ni kwa nafasi. The child of a friend of mine here in prison was just killed in a car accident in California. maumivu mimi kuonekana kwenye uso wake ni kitu mimi si wanataka uzoefu.

Kupenda watu una karibu na wewe.

Kuwa mtu bora na kuweka kando tofauti.

Kuweka chini bunduki na kupata fedha.

Kuacha kuwaambia juu ya mtu wako na kupata watu wewe ikakua na wamefungwa.

Kukaa katika shule na kupata elimu. Hiyo ni kweli gangster.

Kutunza familia yako na kuwa pale kwa ajili yao wakati wa mahitaji.

Mwaka Mpya lazima kuwa kifungo kuanzisha upya kwa ajili yenu. I pray and hope everyone is safe out there. I will be here in prison continuing my education, hivyo siwezi kujitolea salio ya maisha yangu kwa watoto ambao wanahitaji me. Kusoma inachukua muda, hivyo kama huna kusikia kutoka kwangu, kujua kwamba mimi nina kusoma, lakini mimi sina mbali tu kuwafikia mimi na mimi kujibu.

Amani na upendo. mapambano inaendelea……….

  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii