Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Anthony Williams
  • Idadi kujiandikisha: 23830-112
  • Umri:46
  • Muda aliwahi:13 yrs.
  • Nyumbani Town:Los Angeles, CA
  • Sentence:20 yrs.
  • Sasa Mfawidhi:Bangi Distribution; Njama za kutenda Jeshi Benki ya Wizi
  • Alias:G-Toni
  • Kutolewa Tarehe:2019
  • Gerezani Maegemeo:Damu (Black P. Jiwe)
  • Mzunguko wa Ushawishi:DJay, WATU ACHENI
  • Taasisi:USP Beaumont
  • Kutoa na kuelewa ni baadhi ya zawadi kubwa aliyopewa na Mungu hivyo si kuwa na hofu ya kurudi kwa mtu wenzako.

HBCUs: Je, Wamarekani Young African kuwavunjia heshima Historia?

hbcu

Kumekuwa na shootings katika Kihistoria Black na vyuo vikuu (HBCUs) ikiwa ni pamoja na vifo katika Texas Southern University na shootings wengine katika Bethune-COOKMAN Chuo Kikuu, Chuo Kikuu Hampton, North Carolina Kati Chuo Kikuu, Tennessee State University, Winston Salem State University.

Je, ni bahati mbaya au mwenendo?

Nadhani vijana wa leo ni zaidi anayeweza kuvuta bunduki kuliko kuchukua punda mateke. Wanafikiri wewe si mtu kama kupoteza mapambano. Hawaelewi huwezi kushinda 'em wote.

HBCUs zilianzishwa kutokana na ubaguzi wa rangi nchini Marekani. Walitoa Afrika Wamarekani njia ya kuwa na elimu katika majimbo ambapo Caucasians alitaka Afrika Wamarekani kuwa sharecroppers, maids na wanyweshaji. Sasa vijana wa leo wamekuwa kuharibiwa na wamesahau kuhusu mapambano. Nini maana na mapambano si ukosefu wa fedha lakini ukosefu wa uhuru wa msingi. Vijana wa leo hawajui ni nini kama kuwa alikataa huduma katika mgahawa. Hawaelewi kupigwa hadi kufa karibu kwa sababu ya rangi ya ngozi yako au lynched kwa kumtazama mwanamke nyeupe. Wao vijana wa leo hawana wazo nini watu wetu safari kwa kupitia kwa uhuru wao kuchukua faida ya wakati huo huo wao kuchukua kwa nafasi. Na hapa ni kuwavunjia heshima HBCUs yetu.

Binti yangu walihudhuria Texas Southern University na got aliruka juu na wasichana watatu. Nilipokuwa kwanza aliiambia ya tukio, maono ya kwanza katika kichwa changu ilikuwa ni ya melee juu ya yadi gerezani; hakika si kitu ambacho ni kudhani kwenda kwenye juu ya chuo chuo, hasa moja ya HBCUs yetu.

Mimi kuhisi kwamba watu wetu kiasi fulani wamepoteza njia yao. Sisi huwa na safari juu ya migongo ya mababu zetu na jitihada zao. Wengi wanaona kwamba mambo ni deni lake kwetu kuliko kuendelea juu ya kuonyesha na watu kwamba sisi kweli stahili yake.

Mimi kama mzazi na mtu wa Afrika Marekani na na kukubali sehemu yangu ya lawama. Kwa msaada wangu kuwa kizuizini, Mimi si mfano mzazi, wala mimi si raia uzalishaji katika jamii yangu. I aided in the destruction of my community and others abroad. We as parents, na Wamarekani Afrika, haja ya hatua ya juu na kusaidia vijana watoto hawa kuelewa umuhimu wa kuhudhuria chuo.

Vijana wa leo: kuwa sehemu ya historia. Mabadiliko historia. Je, si disrespect historia.

Amani kwa wale kama Tom Joyner msaada ambao kuendelea na HBCUs kuwaweka husika.

Jiwe Upendo,

G-Toni

  

2 responses to “HBCUs: Je, Wamarekani Young African kuwavunjia heshima Historia?”

  1. raymon says:

    I feel you bru I listen to tom joyner everyday when I got to go out and work he be talking some real stuff about life and its history I be trying my best to not let the past history of our culture make us in todays generation mad at whites and we as blacks start targeting all whites thats how I feel sometimes but having kids I got to as a man think better and do better to teach them

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii