1633
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Anthony Williams
  • Idadi kujiandikisha: 23830-112
  • Umri:46
  • Muda aliwahi:13 yrs.
  • Nyumbani Town:Los Angeles, CA
  • Sentence:20 yrs.
  • Sasa Mfawidhi:Bangi Distribution; Njama za kutenda Jeshi Benki ya Wizi
  • Alias:G-Toni
  • Kutolewa Tarehe:2019
  • Gerezani Maegemeo:Damu (Black P. Jiwe)
  • Mzunguko wa Ushawishi:DJay, WATU ACHENI
  • Taasisi:USP Beaumont
  • Kutoa na kuelewa ni baadhi ya zawadi kubwa aliyopewa na Mungu hivyo si kuwa na hofu ya kurudi kwa mtu wenzako.

Bunduki Vurugu

siku ya vifo vya kutisha ya watoto wale ishirini kufunguliwa macho yangu kitu: jinsi wapotofu sisi kama jamii ni. Sasa kabla ya mimi kuanza kufafanua juu ya kile kilichotokea katika Newtown, Connecticut, napenda kueleza bila uhakika, ilikuwa ni ya kutisha na moyo wangu huenda nje kwa familia wote ambao wamepoteza wapendwa.

Kwa nini ni kwamba kuna kutoka bunduki vurugu katika jamii zetu mijini majanga ya msingi ya kila wiki kwamba si kupata mawazo ya kitaifa? Kwa mfano, katika Chicago kuna 20-40 shootings kila wiki kutokana na unyanyasaji wa bunduki. Na ndiyo, zaidi ni mtoto vifo. Najisikia kuwa suala la unyanyasaji wa bunduki lazima kushughulikiwa kitaifa na si tu wakati hayo aina ya majanga kutokea katika miji nyeupe Kaskazini.

Tafadhali wala misconstrue hii kwa kuwa suala la mbio. Kwa sababu kama mimi kuona, risasi ni colorblind. Mimi tu kujisikia kwamba wakati wowote kuna maisha ya thamani waliopotea kutokana na vurugu zisizokuwa bunduki ni lazima kusema ya juu ya ngazi ya kitaifa, hakuna jambo ambapo tatizo lipo. Rais Obama alisema kuwa tangu yeye amekuwa katika ofisi kumekuwa na nne matukio ya vurugu kubwa bunduki. Hiyo ni sahihi. Kama nilivyosema nyumbani kwake hali alikuwa na mauaji ya zaidi kutoka unyanyasaji wa bunduki kuliko hali yoyote katika taifa mwaka huu. Ni aibu ilichukua matukio katika Newtown kwa Rais Obama hata kutaja unyanyasaji wa bunduki katika mji wake wa Chicago na miji kama Philadelphia.

Sisi, kama taifa na kama wazazi, lazima kuanza kulipa kipaumbele kwa vijana wetu, watoto wetu na mgonjwa wa akili. Hatupaswi kupuuza ishara ya onyo ya dhiki kwamba kutuma kabla ya aina hii ya matukio kutokea. dalili ni pale. Hata hivyo, kwa sababu moja au nyingine, sisi tu si kulipa kipaumbele na / au kuchukua yao umakini.

Asante kwa muda wako. Mimi kuondoka kama nimekuja, katika amani.

Jiwe Upendo,

G-Toni.

  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii