Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Quawntay Adams
  • Idadi kujiandikisha: 06534-025
  • Umri:40
  • Muda aliwahi:
  • Nyumbani Town:Compton, California
  • Sentence:35 miaka
  • Sasa Mfawidhi:Possession of Marijuana
  • Alias:Bosco
  • Kutolewa Tarehe:2034
  • Gerezani Maegemeo:Gerezani Maegemeo
  • Mzunguko wa Ushawishi:
  • Taasisi:USP Kanaani

Kufanya America Salama Tena?

Katika kushinikiza yake kwa White House, Donald Trump ni kuahidi “kufanya America salama tena.” Nini hasa anamaanisha kwa kufanya America salama “again?” Anamaanisha salama kama katika siku moja kabla ya Wazungu kufika na kuanza mauaji mbali wenyeji? Hiyo inaonekana kama muda tu America alikuwa salama– angalau kwa mashirika yasiyo ya wazungu.

Kutoka wakati Waafrika walikamatwa na alipanda kwenye meli ya watumwa, America haijawahi salama kwa weusi. Sina hakika kama Donald Trump anajua hii, lakini wakati wa utumwa sisi walikuwa chini ya mamia ya miaka ya kidnap, shambulio, mateso, ubakaji, na mauaji. Baada ya Emancipation Tangazo, mobs White kama vile Klu Klux Klan na makundi mengine ya kigaidi yalifanywa kuendelea vurugu dhidi ya weusi. Wakati ilionekana kuwa Reconstruction bila kufanya mambo vizuri kwa ajili yetu, sheria Jim Crow ulitokea. Baada ya Sheria ya Haki za Civil, ukatili wa polisi na uhalifu nyeusi-on-nyeusi akawa tatizo kubwa kwetu sisi. Kisha alikuja pamoja Vita ya Madawa ya Kulevya, vita kwamba imeundwa clandestinely re-enslave us chini ya siku ya kisasa utumwa (Prisons). Na sasa hapa sisi ni leo, wakati watu weusi ni kuwa risasi na kuuawa kwa mikono yao katika hewa, na sisi bado ni kuuana katika mitaa ya Chicago, Baltimore, L.A, na miji mingine.

Wakati walikuwa sisi milele “salama?”

Labda Donald Trump ya ahadi kwa salama “again” inatumika tu kwa Wazungu. labda yeye, kama watu wengi kutafuta uchaguzi, si kweli kuwa sisi katika akili wakati yeye hufanya ahadi. Labda mpango wake kwetu ni mpango huo Ronald Reagan na Bill Clinton alikuwa kwa ajili yetu– kufuli sisi juu na kutupa mbali ufunguo,en. Mara baada ya sisi wote ni imefungwa katika seli au amekufa, labda America mapenzi kweli kujisikia salama tena.

  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii