3341
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Ahmed Jaji
  • Idadi kujiandikisha: 41145-050
  • Umri:35
  • Muda aliwahi:tangu 2001
  • Nyumbani Town:Camden, NJ
  • Sentence:MAISHA +10 yrs kuendesha Sanjari na MAISHA + 10 yrs.
  • Sasa Mfawidhi:Njama za Kusambaza 5 Kilos or more of crack cocaine; Kuendelea Jinai Enterprise (CCE or Kingpin Statute); Mauaji ndani ya CCE; Felony bunduki Malipo
  • Alias:Eidi
  • Kutolewa Tarehe:Seeking Post Conviction Relief
  • Gerezani Maegemeo:Uislamu
  • Mzunguko wa Ushawishi:Chucky Taylor
  • Taasisi:USP Terre Haute
  • Tafadhali kusoma (in life in general). Mimi ni wazi kwa mada zote, maswali, maoni, quotes, ushauri, nk. I encourage people to write me if they desire. AMANI.

Black wajane

Nadhani wakati kuhusu mada hii, ni mada vigumu kwa mimi kukabiliana na kwa sababu ya heshima ya kuwa mimi na kwa mwanamke mweusi. Ni tu kitu kuhusu akina mama yetu kwamba mimi sielewi. Mimi kuchafuka na akageuka juu ya somo hili usiku wote kwa sababu, kweli, imechukua miaka kwa ajili yangu na kwenda katika somo hili. Ni yale ambayo Sielewi? Ni jinsi mama zetu na chini ya udhibiti wa jamii zetu. Ni kama wao wameacha juu ya sisi. Wameligeuzia sisi juu ya kuonea, na wakati wao kusoma hii, wapate kurejea up nyuso zao lakini tu kusikia me nje.

Sasa, sisi kuja na hitimisho kuwa kuna “knuckleheads” mbio kuzunguka katika mitaa yetu, lakini wakati mimi alikuwa anakuja juu mimi alikuwa anajaribu kila kitu chini ya jua. Mimi nadhani kwamba kulikuwa na siku zote baadhi ya mwanamke katika miradi yangu au juu ya kuzuia yangu ambaye alikuwa kali zaidi kuliko mimi, ambao hawakuwa huduma ya kile mimi alikuwa akifanya kwa sababu kama yeye aliona ni, kisha yeye ingekuwa kuweka kitu juu yangu- “Si Wito Cops!!!” Si tu ni mama zetu wito cops, lakini wao ni kwenda sheria na kutoa wabunge haya sababu ya kupitisha sheria mpya juu ya sisi. Kuona, nini wote wanashindwa kuelewa ni kwamba wakati sisi waliokua kaskazini kutoka kusini mwishoni mwa utumwa, wakati kila mtu mweusi mbio hadi kaskazini kufikiri kulikuwa na fursa zaidi, na sisi kujazwa mageto up, mama zetu walikuwa mkuu wa jamii zetu na kutua kwa njia hiyo kwa muda wa miaka, miongo. Kila mara kubebwa katika jamii(Mwanachama). Sasa, mama zetu ni kutoa up kwamba ulinzi na nimewapa kuonea. Hiyo ni kwa nini wao kuja katika hoods yetu na kuchukua sisi jela hivyo kwa urahisi. Hiyo ni kwa nini sisi, wanaume kama kijana mweusi, kuhisi kuwa ni rahisi kufanya tu kama sisi tafadhali, kuchukua maisha ya kila mmoja katika kupepesa jicho. Hatuna hofu, au niseme heshima, mama zetu tena.

Nakumbuka wakati si muda mrefu sana iliyopita wakati mimi nilikuwa hawakupata kuiba wakati mimi ilitakiwa kuwa katika shule. cops walikuwa kuletwa na eneo kunikamata, na sikuwa na hofu ya nini cops bila kufanya. Lakini mimi nilikuwa ganda ya nini mama yangu alikuwa anaenda kufanya wakati yeye kupatikana nje kwamba sikuwa katika shule. Hofu kwamba si kuna tena kwa sababu akina mama si kurejesha hivyo tena.

Mimi najua kwamba ni vigumu bila uwepo wa mtu, lakini nini ni vigumu kuliko kudhulumiwa kwa 400 miaka? Katika mji wangu (Camden, NJ), ambayo siyo ya wakazi sana, 85% ya wakazi ni chini ya umri wa miaka 35. Hii ina maana kwamba wote wa wazee wameondoka.

  

One response to “Black wajane”

  1. Gage says:

    was it worth it? The dealing i mean. Do you think if you had your mom to support that you would’ve done something else? Why the anger toward everyone but the black men and women? Do you blame current issues between races on current generations, or do you blame the racist whites of the past. will whites always be devils in your eyes?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii