3528
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Quaheem Edwards
  • Idadi kujiandikisha: 10800-084
  • Umri:28
  • Muda aliwahi:6 + yrs.
  • Nyumbani Town:Paterson, NJ
  • Sentence:20 yrs
  • Sasa Mfawidhi:Njama za Kusambaza, Silaha, Shahidi Vitisho
  • Alias:Ng'ombe-Splish
  • Kutolewa Tarehe:2024
  • Gerezani Maegemeo:Damu
  • Mzunguko wa Ushawishi:Charles Taylor Jr., Daudi Drone, Joshua Carrell, Tewhan Butler
  • Taasisi:USP Tucson
  • Mimi sasa kujua nini nataka nje ya maisha kwa mwenyewe, familia yangu na jamii yangu. Mimi ni madhubuti kuhusu kujenga na mabadiliko ya. Juu ya karatasi, Mimi daima kuwa na uhusiano. Mimi alichukua kiapo! Lakini mimi bang kwa sababu halisi sasa, au sababu za wachache: BADILISHA, Upliftment na PROSPERITY. Yawe!

BANG: Uzalishaji Generation New

“Halisi daima kusimama Kati, na ukweli hawezi kuwa Fabricated”

Alizaliwa na kukulia katika Paterson, a small town in northern New Jersey, I remember when gang-banging was foreign to us East Coast city kids. Kila mrefu imeelezwa, sehemu ya kwanza alikuja akili walikuwa Chicago na California. Lakini wakati mimi nilikuwa kupanda juu au “tu wanazidi mbali ukumbi,” njia yetu ya banging ilikuwa ni ya taifa–vitalu na vitongoji–uchaguzi ya mtu binafsi ya rangi maana yoyote.

Mimi nilikuwa na si kutazamwa filamu Rangi mpaka nilikuwa tayari kiuno kina katika maisha genge la banging. The film that inspired my decision to take the next big stop was Afrika ya Kati. Bado tucking toy bunduki katika waistline yangu, Nilihisi kama tabia ya O.G. Bobby Johnson lakini Admiring mwanawe J-Rock tu walionekana kuwa kweli zaidi. movie Afrika ya Kati walioathirika mtazamo wangu kuelekea wapinzani katika mji. Mimi nilikuwa Hoover Deuce katika mawazo yangu mwenyewe.

Wakati tu kuhusu wote wa rafiki yangu yalitolewa na mama zao, shangazi, au bibi, Mimi nilikuwa na bahati ya kuwa na wazazi wote wawili karibu. Sikuweza kujifunza kufahamu hii mpaka ni kuchelewa mno.

Baba yangu alikuwa anajulikana na kuheshimiwa katika mji kutoka siku yake ya mbio mitaa. Yeye na mama yangu yote alifanya kila kitu katika uwezo wao wa kuweka kutoka slipping. Nakumbuka siku wakati mimi d nje kucheza na marafiki zangu na yeye atakuja kupitia na kufanya mimi kutembea pamoja naye. Napenda nung'unika. Lakini ilikuwa ni onyo ya baba yangu kwamba kulazimishwa inaonekana kuridhisha juu ya uso wangu. Angeweza tu kusema, “unaweza kuja na mimi, au kuchukua yo punda katika nyumba!” Na hii hivi karibuni kuwa jambo la kawaida.

Kisha nyuma, Mimi alishindwa kutambua kwamba uamuzi wa baba yangu kuweka mimi mbali na marafiki zangu kila nafasi alipata kitu chini ya onyo ya moja kwa moja kwamba mzunguko yangu ya mvuto walikuwa shida. Na mpaka leo hii Mimi laana mwenyewe kwa ajili ya si kuona picha kubwa. Nje ya kundi yangu ya marafiki, labda mawili akaenda kumaliza shule na kutua juu ya njia moja kwa moja. wengine ni kufa au ama imefungwa mbali katika gereza mtu.

Ingawa wazazi wangu alifanya sehemu yao, Mimi bado alikuwa curious. Nilitaka kujua kile ambacho kilikuwa ni maalum kuhusu mitaani kwamba hawakutaka mimi huko nje.

Baada ya chache kukimbia-ins na sheria na juu ya kwenda beefs na guys kutoka katika mji, kisha akaja uzoefu wangu wa kwanza halisi ya maisha kundi. Napenda kuwa mmoja wa wajumbe wa asili ya “Bendera White”.

The White Flags gang was founded sometime around the end of 2000 in the once quiet housing complex of Brook Sloate Terrace . The White Flags gang was originally called “darkside.” Wakati huo, Mimi alikuwa na umri wa miaka kumi na sita na bado wanaishi na wazazi wangu juu ya upande mwingine wa mji. Mimi ilianzishwa kwa eneo kwa njia ya baba yangu. Mpwa wake, my cousin, aliishi katika Brook Sloate. I began going to stay weekends with my relatives. Mara, Mimi nilikuwa kuchukua kuongezeka dakika arobaini na tano katika onyesho usiku shule. Mimi ilikubaliwa katika kitongoji na ndugu yangu na rafiki zake na mikono wazi. What stood out to me was the camaraderie and how everyone got along, kutoka kizazi mdogo wa wavulana na wasichana kwa watu wazima. Kila mtu alikuwa kama familia moja kubwa.

Kabla ya kutengeneza Bendera White kundi, kulikuwa na uhakika wakati wengi wa guys katika Brook Sloate walikuwa ama wasanii au wanariadha. Na nje ya orodha ndefu ya vipaji kulikuwa na mbili guys ambao wamefanikiwa na akaenda pro. Marcell Shipp na Gerald Hayes ambaye kwa sasa anacheza kuunda Makardinali Arizona.

Mara baada ya Bendera White walivamia utulivu jirani, kila kitu iliyopita. banging juu ya kuta alianza kama sisi mhuri wilaya yetu, na sisi inaweza kuwa spotted na mavazi yetu vitalu mbali. Kila mtu sported nyeupe t-shirts na bandanas nyeupe. Kulikuwa na sasa kuwapiga chini initiations au kufanya kitu mwitu kwa kupigwa. Hakukuwa na sheria au risasi wapiga na ingawa sisi waliposalimiana kwa makubaliano ya muda mrefu hakuna mtu kuthubutu alikiri kwamba tulikuwa kundi. Sisi alikuja pamoja kama kundi. Sisi alikuwa na lengo moja na kwamba lilikuwa ni kulinda majirani zetu.

After earning the respect of other areas throughout Paterson, White Flags would eventually expand and branch out into other neighborhoods. kuzuia wa kwanza kujiunga na ilikuwa ya Umoja Ave, vitalu chache tu kutoka Brook Sloate. Kisha kadhalika kufikiwa Belmont Ave na Towers. Kama kundi, sisi wakala, kuvuta, walikunywa, na partied pamoja.

Ukweli, Sidhani yoyote ya sisi walikuwa kweli na ufahamu wa nini tunafanya. Lakini ukweli hivi karibuni kuweka katika mara moja tulikuwa akakaribia na kundi la Bloods. Sisi wote walikuwa na mazoea na wanachama wote wa. Kabla ya lazima ashike kikamilifu kundi yoyote au kuweka, sisi wote walikulia pamoja. One spoke of how they admired what we were doing. Badala ya aliingilia wazo la kuwa na washirika, the member asked for us to crossover and trade in our white bandanas for the color burgundy. Kwangu mimi ni njia ya watazamaji ya kusema, “kupata chini au kuweka chini.” Kwa maneno mengi, Bloods walikuwa kutuambia kwamba kulikuwa hakuna chumba katika mji mdogo kwa makundi mawili. Kufanya hadithi muda mfupi, sisi ulipungua kuhusika yoyote na somo kamwe zilizotajwa tena.

Wakati mwingine wakati wa Oktoba 2000, Mimi nilikuwa mbali na New Jersey State Shule ya Mafunzo ya kutumwa kwa ajili ya Boys (JAMESBURG) kwa ajili ya hukumu ya mwaka mmoja juu ya shambulio. Wakati jitihada yangu yote, Mimi repped bendera nyeupe na kuruhusu ijulikane kila nafasi I got. By this time Bloods and Crips were scattered throughout the tri-state area. Kweli, the Bloods first arrived in 1993 and the gang not only out numbered inmates in the prison system but also the guards. Nilishuhudia mkono kwanza nini genge la banging mara kuhusu.

Wakati akifanya muda wangu, Nilishuhudia guys kupata akaruka, kupigwa na hata knocked juu ya kichwa na tuondokane vijiti. Kukimbia yangu ya kwanza katika na Bloods, wakati moja ya wanachama wake walikuwa wakiongozwa ndani ya kiini yangu.

Mara moja, yeye niliona tagging yangu juu ya kuta na wakati yeye aliuliza swali kuhusu Bendera White, Mimi hakusita kuvunjika historia yetu short. Kisha alijibu kwa repping kuweka wake, but he still seemed surprised by my bluntness. Napenda baadaye kujifunza kwamba rafiki yangu “inakabiliwa mimi usingizi,” meaning that he pretended everything was cool between us. He began to send word to other Bloods who were also on the tier and when I asked him about it, he assured me that he was only informing his homies what I was repping, but I was definitely paranoid.

asubuhi, wakati rafiki yangu na mimi walikuwa akisindikizwa na burudani, tuhuma yangu umethibitishwa kama yeye na nne ya homies yake akaruka mimi. Katika matokeo, Mimi nilikuwa kusafirishwa kwa upande wa pili wa gereza.

Lakini, this would not slowdown or stop me from repping. Kwa kweli, kukimbia yangu katika na Bloods uti wa mgongo wa imani yangu. siku mimi ilitolewa, Nilitambua kwamba alikuwa mmoja tu wa kushoto na kupiga kelele zisizokuwa. Pamoja na kuangalia kwamba mimi kutoka mfumo wa vijana, ambayo kulipwa wafungwa $1.00 kwa siku, Mimi kununuliwa bidhaa mpya outfit na juu ya nne safi bandanas nyeupe. Mimi amefungwa moja kuzunguka kichwa yangu, mbili kufunikwa wote mkono na nje Hung katika moja ya mifuko yangu nyuma. (Don’t recall which pocket because left or right meant nothing to our group).

Mimi strolled kwa Brook Sloate na kiburi sawa kwamba mimi kushoto na, ikiwa si zaidi ya. Siwezi kusubiri kuona yangu “familia.” Nilitaka yao na kuona kwamba nilikuwa bado repping. Lakini mara nilipoingia tu ndani tata na kupokea salamu kutoka kwa ndugu zangu, Mimi niliona kuwa hakuna mtu greeted me na “dakika tano” makubaliano. Hata wakati mimi alifanya majaribio, I was stopped in mid air only to receive a simple firm handshake. It reminded me of the day I graduated from the eighth grade and I shook hands with the school principal. Kibaya zaidi, Mimi nilikuwa mmoja tu michezo bendera nyeupe. What caught my eye was for the first time I noticed quite a few members with red bandanas dangling from their pockets. Mimi alikabidhiwa vinywaji kama kila kitu ilikuwa baridi, lakini hakuna mtu alikuwa na uwezo wa kushikilia jicho kuwasiliana. Kulikuwa na muziki blaring kutoka ndogo Panasonic radio. mitazamo NONCHALANT nikapata kutoka kwa ndugu yangu ilikuwa kula mbali katika mimi. Sikuweza kusaidia lakini kuvunja Awkward kimya.

Mimi aliuliza, “Mimi, ambapo y'all bendera”?

chache kupunguza macho yao saa yangu, ducking nyuma ya mtu mwingine. This had been the question everyone was avoiding.

Hatimaye, muda mrefu rafiki kwa jina la Ant-Live aliongea juu na hakuwa na kukata pembe yoyote,

“Je, si hakuna rep dat shit kuzunguka hapa hakuna zaidi,” Ant-Live alisema, kuangalia me juu ya kama mimi ni adui.

“Ni damu Gang sasa,” na kuongeza taarifa yake ujasiri, alianza wakasokota up vidole vyake, kufanya ishara sikuelewa. wengine ikifuatiwa na dalili za wao wenyewe, while moving their feet to the music. I later learned this to be B-hopping or B-walking.

eneo amenifanya wagonjwa na tumbo yangu, na nilihisi aibu. Mimi kupita wakati hakuna kutembea mbali na wote alicheka kama mimi inaongozwa moja kwa moja nyumbani. Napenda kufuli mwenyewe katika dari ya ghorofa na wazazi wangu na mawazo yangu kwenda katika kila mwelekeo. I felt betrayed. Zaidi ya yote, Nilihisi kama mahabusu wanazidi nyuma katika jamii baada ya jitihada muda mrefu.

Mimi nilikuwa waliopotea!

siku ya pili, Napenda kutembelea maeneo mengine katika Paterson, ambapo White Bendera mara moja inaishi pembe. Ilikuwa ni wazi kwamba kila mtu ama walikuwa akageuka damu au akatoa genge la banging kabisa. My thoughts were drawn back to the earlier meeting we had with the Bloods. Haikuchukua muda mrefu kwa ajili ya kupata kila mtu kubadili.

Juu ya miezi michache ijayo, Mimi iliendelea hutegemea katika Brook Sloate, kuacha bandana yangu nyeupe nyuma ya. I felt it was either White Flags or nothing!

Siyo tu kwamba Bloods kuchukuliwa juu ya mitaa ya Paterson, lakini wao walikuwa akiongozana na kundi mwingine aitwaye Young Gangstas au YGs kwa short. They were considered to be little brothers of the Bloods in Paterson.

Kama alienda kwa wakati, there was not a day that went by that I wasn’t asked to join the Bloods organization, lakini napenda daima kushuka. Nini mimi taarifa ni kwamba upendo sawa na umoja kati ya Bloods mimi niliona ile ya kwanza nilipofika kwa Brook Sloate, angalau kutoka nje kuangalia katika. Bloods na YGs walikuwa pamoja na kuheshimiwa kila mahali na maslahi yangu iliendelea kukua.

On Machi 29, 2001, Mimi nilikuwa rasmi YG. Tunataka kuweka katika kazi kwa Bloods, terrorizing mitaa ya mji. Watu waliogopa kwenda maduka peke yake kwa sababu Bloods na YGs inaishi kila mengine kona mitaani. Ilionekana kila mtu walikuwa katika hofu ya kupoteza maisha yao.

Miezi kadhaa baadaye, Mimi nilikuwa full-fledged damu na walijiunga na tisa Trey Gangstas. I remember coming home late one night with my face swollen and lips puffy and my father inquiring about my injuries. Mimi alikataa kumwambia chochote, hata akawa na hasira. Mimi kisha uongo, maamuzi juu ya baadhi ya hadithi kuhusu guys mbili kujaribu mnaniibia mimi na bunduki bandia. Mimi aliendelea kueleza jinsi nikagundua kuwa silaha si kweli na mimi alichukua swing katika wauaji yangu, ambayo imesababisha uso wangu iliyoonekana. Baba yangu kununuliwa hadithi, at least I believed he did and it was never mentioned again.

Hiyo ilikuwa kisha.

Miaka kumi na mbili baadaye, I write from a high security federal penitentiary in Arizona, where I am an in-active Blood member. I am approaching a decade in the system on a twenty-two year sentence for conspiracy, milki ya silaha, na kutumia nguvu za kimwili kuwatisha shahidi shirikisho. mfumo wa shirikisho imeonyesha yangu mengi. Lakini muhimu zaidi ni umeonyesha mimi kutosha ajiuzulu.

Kwa bahati nzuri, Nilikuwa heri kamwe kuwa mwathirika wa shootings yoyote au stabbings. Lakini wakati wa safari yangu katika genge la banging, Mimi wamepoteza marafiki wengi karibu ndani na nje ya hizi kuta gerezani. Nina bahati ya kuwa awakened kwa uzoefu wangu. Baadhi ni wazuri, lakini wengi wao mbaya.

Kukaa tuned kwa zaidi ya kuja.

  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii