201
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Tewhan Butler
  • Idadi kujiandikisha: 26852-050
  • Umri:34
  • Muda aliwahi:11 miaka
  • Nyumbani Town:East Orange, NJ
  • Sentence:30 yrs.
  • Sasa Mfawidhi:RICO
  • Alias:Massacre
  • Kutolewa Tarehe:2029
  • Gerezani Maegemeo:Damu (Double ii / QSBG)
  • Mzunguko wa Ushawishi:Altariq Gumbs, Emmanuel Jones, Lester Alford, Mark Michael Robertson, Pele Brown, Daudi Drone, Jermaine Ray, Marcus Martin, Michael Simpson, Omar Austin, Quaheem Edwards, Torvos Simpson, Vincent Gamboa
  • Taasisi:USP McCreary
  • Hapa, maisha yangu nyuma ya baa inatoa ufahamu kwa wale ambao wanaingia 'maisha' na hakuna uelewa wa madhara yake: shida, vikwazo na safari moja lazima kusafiri peke yake wakati gavel ni slammed, kiini yako imefungwa na taa kwenda nje.

Awakened na kifo

harufu ya pilipili dawa huenda chini ya mashimo ya mlango wangu wote-ilipo gerezani. ukoo, bado zisizohitajika, harufu instantly awakens mimi, pamoja na milipuko ya mabomu deafening mtikiso.

BOOM! BOOM!

“Kuacha cuff hadi sasa!” yell walinzi wa magereza.

Ingawa siwezi kuona, yanayotokea ni wazi wazi. Kuelewa kwamba ndani ya mipaka ya msitu hii saruji line bora ya biashara ni biashara hakuna mtu wa, Mimi kukaa mbali na mlango wangu na kujaribu kuanza utaratibu yangu ya kila siku ya usafi nk.

Labda ilikuwa ni joto, nyama ya muda simmering, an early morning argument, or like the many who now embrace their nightmares because their dreams long ago faded, someone who’s just sick and tired of being sick and tired. Kabla ya kukamilisha mawazo yangu, kama hana utulivu kabla ya dhoruba, kila kusimamishwa- Ukimya!

Kufunikwa katika damu kutoka kichwa na toe, nje kutembea kama mfungwa zimehifadhiwa kama kitu nimekuwa amemwona. What was seen in his eyes said it all, and the screams that vibrated throughout the tight-fitted tier confirmed it. Dakika baadaye, machela alikuwa kusukuma chini tier katika hakuna haraka kwa ajili ya mahabusu juu alikuwa tayari blanketed na karatasi kwamba anatembea wewe kutoka maisha haya na mwingine.

Awakened by death and all I could think of was the sign that greeted me at the door- “Welcome to the Big House.”

 

  

One response to “Awakened na kifo”

  1. brazy123 says:

    thats sum deep shit

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii