1646
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Anthony Williams
  • Idadi kujiandikisha: 23830-112
  • Umri:46
  • Muda aliwahi:13 yrs.
  • Nyumbani Town:Los Angeles, CA
  • Sentence:20 yrs.
  • Sasa Mfawidhi:Bangi Distribution; Njama za kutenda Jeshi Benki ya Wizi
  • Alias:G-Toni
  • Kutolewa Tarehe:2019
  • Gerezani Maegemeo:Damu (Black P. Jiwe)
  • Mzunguko wa Ushawishi:DJay, WATU ACHENI
  • Taasisi:USP Beaumont
  • Kutoa na kuelewa ni baadhi ya zawadi kubwa aliyopewa na Mungu hivyo si kuwa na hofu ya kurudi kwa mtu wenzako.

Jewel sana Precious na Maridadi

Mawazo yangu ya wiki ni juu ya jinsi sisi kama wanaume, Waamerika wanaume kama African si tu, lakini watu kwa ujumla, kutelekezwa na wamepoteza heshima kwa thamani sana na delicate kito- Na kwamba ni wanawake wetu, Queens ya nchi Mungu ya kijani. Sisi kuruhusiwa wenyewe kwa kupitisha wazo silly kwamba hatuna haja yao. Na wakati wao uko gone, tunataka kuwa wao kamwe kushoto. Jinsi gani sisi kweli kuamini kwamba kiumbe halisi kwamba ni kuwajibika kwa maisha yetu halisi ni kitu lakini tu chombo kwa raha yetu wenyewe ya ngono na bega kwa kilio juu katika wakati wa mahitaji. Na kuamini mimi wakati mimi kusema, kuna mengi ya kilio na wanaume hisia siku hizi. Uti wa mgongo na pumbu ujasiri ni nadra miongoni mwa baadhi ya watu siku hizi. Kimsingi, sisi kama wanaume haja ya hatua ya juu na kukua kuweka, kujisikia mimi!

Duniani kote, wanawake ni wakuu wa kaya, jamii, na hata nchi. Katika mpendwa nchi yetu wenyewe, wanawake wetu ni kuongeza wavulana wetu kuwa imara na uwezo mwili wanaume kwa wenyewe kutokana na kiwango cha juu kuwafunga, vurugu kundi, na khasiri wazi, kama vile ukosefu wa pumbu ujasiri nalisema ya awali.

Tumekuwa kuruhusiwa figment ya mawazo yetu ya kuwa Pimp au Player, kuwa kuwabainishia ya kuwepo yetu tu. Mimi kusema hii kwa sababu nimekuwa kuiba hii kito cha thamani na gangsta, aitwaye ya Saratani. Kansa imechukua mbali wanawake kadhaa kutoka dunia yangu na kwa bahati mbaya kudai mwingine haraka.

Basi, watu, wakati mwingine unaweza kuona msichana wako favorite- iwe ni mama yako, mke, girlfriend, au nzuri yako binti- kutoa wake kumkumbatia na kumbusu na kumwambia kiasi gani upendo wake. Mimi uhakika unataka mimi naweza. Hii ni kujitolea na Gee-Gee, tunakupenda na miss you.

Mimi kuondoka kama nimekuja, katika amani. Jiwe Upendo……G-Toni

Nyuma ya kila mtu kuna Mwanamke Mkuu!!!!

  

One response to “Jewel sana Precious na Maridadi”

  1. Gage says:

    I’m sorry to hear about the cancer thing, i know i live for my woman right now. If you really think this way though, than why did you risk losing her? I’d never jeopardize my family for anything, what pushed you to make the plan? was it need of money or need of respect?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii