173
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Torvos Simpson
  • Idadi kujiandikisha: 47110-078
  • Umri:35
  • Muda aliwahi:20 miaka
  • Nyumbani Town:Dallas, TX (kwa njia ya Los Angeles, CA)
  • Sentence:MAISHA (kuhukumiwa MAISHA kama vijana)
  • Sasa Mfawidhi:Carjacking
  • Alias:Eleven
  • Kutolewa Tarehe:MAISHA
  • Gerezani Maegemeo:Damu (59 Ukingo)
  • Mzunguko wa Ushawishi: Massacre
  • Taasisi:USP Lewisburg (Maalum Management Unit)
  • Lengo langu kuu, kusudi na ajenda ni kwa namna fulani kupata jamii kushiriki zaidi kwa vijana wa leo na, labda, kupenya mawazo ya vijana wale hekima ya kutosha wa kujua na kutumia taarifa muhimu. Hii inaweza kuwa na athari kubwa juu ambapo wewe kuchagua kutumia mapumziko ya maisha yako.

Long Way

Kwa karibu 18 miaka ya kufungwa jela, 6 tofauti gerezani yadi katika 5 mbalimbali wa mataifa, Mimi tunaweza kusema kwamba hakuna kitu chochote upande huu wa ukuta kwamba mimi ni usio wa kawaida na. Kwa njia ya maisha mimi alipewa kiu ya elimu. Nampenda hisia ya mafanikio ambayo inakuja na accomplishment kila mwezi yanayohusu kitu chanya au kielimu, bila kujali hali yangu kwa sasa. Bado, Mimi si kile mtu kufikiria mahabusu mfano kwa mbali. Kwa kweli mahali yangu ya sasa hutokea kwa kuwa 23-saa upeo wa usalama lockdown, nafasi hadi saa moja nje ya kiini yangu kwa ajili ya burudani. Hii ni walidhani kuwa na ziada ya adhabu kwa tabia yangu kinachojulikana usumbufu kujenga kutoka matukio ya zamani.

mfungwa wastani kutumikia adhabu ya muda mrefu, hasa ya 30 na 40 kwa withouts LIFE, bila kujali mindstate kukarabatiwa na / au mapenzi ya nguvu kwa ajili ya positivity na ukuaji wa akili mara nyingi nyakati na kuvumiliana chini. Ni kawaida kwa ajili ya hii kuzaliana fulani ya mfungwa kwa kuwa sana waasi wakati wanakabiliwa na masuala ambayo inaweza kuathiri shughuli zao za kila siku.

Katika miaka nimekuwa mateso kutoka kwa wote. Hata hivyo, mtanziko yangu hakuwa shina kutoka “chochote cha kupoteza” mawazo, kama pamoja na wafungwa wengi, lakini kushangaza maendeleo kama mimi wameanza kujifunza na kusoma zaidi. Baada ya kugundua kwamba mimi walipenda kusoma na alikuwa na penchant kwa nini mimi sasa kufikiria “burudani riwaya”, vile waandishi kama John Grisham, Sidney Sheldon, Robin Cook et. al.- katika umri mdogo, labda 17 au 18- moja ya homeboys ilianzisha mimi fasihi kwamba waliohusika kimsingi wote historia ya watu weusi na utamaduni. Kutoka W.E.B., Marcus Garvey, kwa Jacksons George nyuma ya kuta. Ingawa hii ni kawaida ishara chanya maana ya angaza, katika mwanzo, Mimi kuruhusiwa kwa zinazozalishwa negativity juu ya mtazamo wangu. zaidi mimi kujifunza, zaidi mimi maendeleo chuki uliokithiri kwa watu weupe. mazingira ya kibaguzi wakati wa gereza tu aliongeza mafuta ya moto. Kwa miaka hii ilikuwa mbaya zaidi, vilevile angriest, sehemu ya jitihada yangu na kuchangia 90% ya uasi yangu.

Kwa bahati nzuri, ilivyokuwa katika awamu hii hasa kwamba mimi kupokea moja ya methali nyingi muhimu ya hekima nzuri inayozungumzwa na watu wakubwa zaidi ya miaka. Hali zao lisilo. Baada ya kushuhudia kutolewa yangu kutoka S.H.U. (Maalum Makazi Unit), au shimo kama sisi rejea ni, kwa mara ya tatu katika chini ya mwezi mmoja; Giggles- moja ya “zamani vichwa” ambaye ilitokea kuwa CRIP vizuri kuheshimiwa na Yard na kama ya 2004 Anakaa kwa amani- indulged nami katika mazungumzo. Matukio yangu wakati walikuwa daima kwa ajili ya kubishana na maafisa na kukataa amri.

Giggles– Wengine kwa amani- taarifa yangu na amenifanya kufahamu zifuatazo:

njia ambayo nilikuwa kuchukua hakuwa Dutu hii na hata zaidi ya hivyo vita kupoteza, kwa Everytime ni utaratibu huo. Hoja transpires. Zaidi maafisa wamehamasika, Mimi pingu na kutembea kwa S.H.U…..Hii inaweza tu kupunguza kasi ya maendeleo yoyote uko na uwezo wa kufanya katika yale tayari mazingira mbaya.

Lakini maneno kuu inayozungumzwa na giggles ambayo ilipata undani; Kwanza, alisema:

Hata kama mitego ni kuwa aliweka, WE kama nyeusi wanaume tu kosa wenyewe kwa kuendelea kutembea ndani yao kwa urahisi kama vile.

na maneno muhimu aliyosema giggles walikuwa:

kisasi ufanisi zaidi kwa ajili ya hasira yoyote kwamba wengi wetu kuwa na kuhifadhiwa inaweza kuwa bora zaidi ya alikutana kwenye ngazi ya miliki. Kwa maneno mengine, WE lazima kujifunza kutumia akili zetu kwa mapambano bora kwa ajili ya masuala WE kuhisi haja ya kubadilisha, kama vile kwa ajili ya kujenga na kupanua njia ya kufanya mabadiliko ya. Hii inaweza tu kuanza na kuelimisha ya akili na kujenga kiakili kuendeleza kutosha miliki uwezo wa kupata kazi kufanyika!!

wengi wa mapambano yoyote, hakuna jambo mpinzani, ni akili si kimwili.

  

5 responses to “Long Way”

  1. Shawana Greenwood says:

    Hi, Ni kumi na moja imekuwa ni pamoja wakati tangu sisi walivuka kila njia wengine labda miaka tisa na wakati nikasikia kwamba kwenye mtandao wako nilifikiri ingekuwa kuangalia wewe hadi. Una mambo kweli baadhi ya kina juu ya ukurasa wako, Nafurahi kusikia wewe kupokea magazeti hatimaye lol. Ningependa kupata kujua wewe kama mimi nimekuja kujua Mchungaji vizuri si kwamba njia kwa sababu mimi kumpenda undani lakini kwa sisi kuwa na marafiki. Mimi tayari kujisikia kama nimepata tayari mpya wewe kwa mwaka lakini mimi hakuna nyakati wanaweza kupata mbaya ndani wakati mwingine. Habari njema ni nimeona wewe rafiki wa kalamu na kwenda kupata wewe mengi zaidi, lakini moja mimi tayari got kwa ajili yenu yeye aliandika wewe Jumanne. Mimi kusikia mengi ya mambo makubwa kuhusu wewe na hawawezi kusubiri kusikia kutoka u nami unamalizika hii mpaka mimi kusikia kutoka kwenu tena. Upendo daima,SHAWANA GREENWOOD MCHUNGAJI LOL

  2. Lissa DAYTON says:

    Yako homie Mchungaji alisema kuweka kichwa yako juu na kamwe na wasiwasi yeye daima got wewe.

  3. Bobbie Watkins(MAMA) says:

    Nimekuwa alikuja kura ya barabara wafu mwisho lakini i am bado trying.Love kamwe Quits

  4. Bobbie Watkins(MAMA) says:

    Nakupenda na i alijua kwamba 16 umri wa miaka zaidi kuliko enyone, na i alijua kwamba walikuwa si kwamba mtu ilivyoelezwa katika mahakama, Na kupewa MAISHA kwa nyara na mashtaka ya silaha katika ambayo walikuwa mfuasi. i nafurahi kujua kwamba una upendo U kosefu kwa ajili ya wengine kwa sababu upendo ni zawadi,eventhough wakati mwingine ni dosen” haki ya kujisikia. LOVE YOU milele, Ungekuwa HOME. Nimesikia mengi ya hasira ambayo ilikuwa ni rahisi sana kufukuzwa kazi kwa sababu ya kujua ni lazima wamekuwa ngumu na chungu sana kwa kuwa imefungwa hadi saa 16 na niliwaambia alikuwa na maisha sentence.I alijua jinsi i waliona na i kuomba kila wakati i alianza kwenda nyuma ya hisia hizo kwa kweli i don”t kama kufikiri ya siku hizo kubwa, hasa ya hukumu. WE ARE MKALI NA TU MKALI kuishi NA MIUNGU HELP.

  5. Miseka says:

    Wow is all I can say!! At the age of 16,,,life in prison!!! Theresa has to be something that can be done to get this Man a second chance at life,,this is crazy,,,throw our brothers in prison and throw away the key???? This has to Stop!

    May peace be apon you and your family

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii