1574
Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Mark Michael Robertson
  • Idadi kujiandikisha: 62151-066
  • Umri:38
  • Muda aliwahi:15 + yrs.
  • Nyumbani Town:Laurel, MD
  • Sentence:MAISHA +24 yrs.
  • Sasa Mfawidhi:Mauaji
  • Alias:Marco Miguel
  • Kutolewa Tarehe:Kutafuta baada ya kutiwa hatiani unafuu
  • Gerezani Maegemeo:Orthodox Sunni Muslim
  • Mzunguko wa Ushawishi:Tewhan Butler
  • Taasisi:USP Lewisburg (SMU)
  • Mimi ni Jimbo Maryland Mfungwa katika Kitengo Maalum cha Usimamizi wa mfumo wa shirikisho gerezani katika mwaka wa kumi na tano wa MAISHA + 24-mwaka hukumu. Nope, HAKUNA YA ni thamani yake!

Tale hellish ya Maisha katika Bop

Dear Sir / Madam,

Jinsi wewe? Matumaini faini! Mimi kupanua wangu salamu joto!

wafanyakazi wa USP Lewisburg (Muziki) ni uwezo wa kitaaluma kushughulikia ubongo wangu majeraha makubwa, ambayo nimepata tangu Desemba 26, 2011, au vizuri kushughulikia usalama wasiwasi wangu / maisha / chini ya ulinzi uainishaji hali ya. Michael alisema, wao kufanya kazi nje ya hisia zao binafsi ya ubaguzi wa rangi, wivu na ujinga kwa ujumla, kama wao kwa uhuru, kwa mtindo hamu, kuwapiga, mauaji, ubakaji, uongo, na kadhibisha nyaraka kutimiza juu alibainisha tamaa ufisadi.

Mimi ni lazima kutambua kwamba macho na masikio ya viziwi ni akageuka na kituo hiki na wafanyakazi wa ndani juu Echelon na mashirika ya nje ya uongozi. Nao tendo juu ya utawala ya kweli ya bure ya invincibility bila wasiwasi wa mashtaka ya jinai au kubwa sanctioning. Heighten mambo kwa mwenyewe, katika macho ya wafanyakazi na wafungwa wenzao, ni kwamba wengi wa wafanyakazi wa kike uhuru kueleza nje ya womanhood yao ya kawaida, "Nataka kuona yake / Nataka yake / ninayotaka kuvuta Dick wake nje juu yangu (tangu yangu 1-31-97 kufungwa jela, Sijawahi masturbated mbele ya kike ingawa mimi nina sana heterosexual). Badala, Mimi kuandika mashairi, erotic fantasies, insha, hadithi fupi (nk), ambayo cover maeneo tofauti na muziki. mwili wa matendo yangu ni featured online saa http://marcomiguel.livefrolockdown.com. Pia, online ni shairi yangu ya awali haki "Mabadiliko ya Sala" featured kwenye tovuti "faragha Watch" juu ya 11-7-11. Shairi yangu ya awali kwa ajili ya akina mama haki "Upendo Wetu Is Good,"Na insha kujitolea na Maalum Management Units" Mamilioni ufujaji "walikuwa featured juu ya Novemba / Desemba 2011 suala la Jarida ICAN (Mahabusu Creative Sanaa Newsletter). habari fupi juu yangu "Live Kutoka vingine Down" blog kilitoka mwezi Aprili / Mei 2012 suala la Jarida ICAN.

Juu ya muafaka karatasi na kompyuta mimi nina rasmi "mbaya guy,"Kama nilivyosema awali Nimekuwa wakishikiliwa tangu 1-31-97. Mimi kuwahudumia Maisha + 24 mwaka jela kwa mauaji ya shahada ya 1 (ziada 4 miaka juu ya 20 ni kutokana na kisu juu ya mahabusu katika 2002 na hisani ya Ann Arundel kata Circuit Mahakama katika Annapolis (Maryland). tukio ulifanyika katika Nyumba ya Maryland ya Masahihisho Annex katika JESSUP (Maryland) lakini kuingia docket anayesoma kama ilikuwa kushambuliwa kwa wafanyakazi. Maisha + 20 mwaka hukumu mara kwa hisani ya Mahakama Prince George ya kata Circuit katika Upper Marlboro (Maryland). Naamini kuwa aliwahi sentensi kamili kwa kushambuliwa Pamoja na dhamira ya maimu kwa Anne Arundel kata ambayo nilipewa 15 mwaka hukumu baada ya mimi kuwakilishwa mwenyewe katika mahakama kutokana na beki wangu kupewa umma, (jina rukwa) toying na mimi. Hivyo, Mimi nilikuwa na hila mwenyewe ndani ya chumba cha mahakama kwa moto naye katika mahakama ya wazi karibu 1998. Mimi nilikuwa na elfu kumi ya mashtaka mengine dating nyuma 1995 mara moja nilikuwa basi nje ya Prince Georges kata vituo vya mahabusu katika Upper Marlboro (Maryland), njia yote hadi kwamba marehemu usiku / mapema asubuhi ya Januari 31 1997 katika Beaufort kata Lil Washington (North Carolina). Nimekuwa katika chini ya ulinzi wa shirikisho tangu Machi 16 2007, kama mimi mara kwa ufanisi kuweka nje ya Idara ya Masahihisho ya Maryland tangu wakati huo.

Zaidi ya kivuli cha shaka nimekuwa kuonyeshwa uchokozi kazi kuelekea watu kama vile wafanyakazi (wengi hasa katika mfumo wa Shirikisho katika Shirikisho Victorville Magereza Complex katika California), kupata njia yangu kwa mpango maalum Management Unit. Nilihisi sana walidharauliwa na uadui wa daima na wafanyakazi wa holela na hata kukasirishwa na jaribio katika kuchukua mawazo yangu / maisha kupitia uchawi. Mimi hali ya akili timamu sasa ingawa shots tofauti zinazochukuliwa saa yangu. ond kwenda chini ulifanyika takriban Julai 28 au 29 kwa ajili ya kubadilishana na mguu sita tatu, £ 300 Kihispania guy ambayo haikuwa siku yangu bora. Baada ya mimi mateke mbali chama, kutokana na kuhisi haja ya kutenda juu ya silika yangu ya kuishi na kushirikiana liko wafanyakazi, guy kubwa akaruka juu ya kichwa yangu. Wao kuishia bopping yangu katika pua kubwa, na afisa Kihispania slammed mimi kama ilivyokuwa Jumapili mpira katika USP Atwater (California).

Kutoka siku hiyo ya tukio hilo na kuendelea, Nimekuwa kutibiwa kama Ningependa amefanya kitu kwa mwanachama wafanyakazi katika Ofisi ya Shirikisho la Magereza (FBOP / Bop). Hata yangu Sunni Muslim ndugu akaruka mimi wakati kuna. Ilikuwa ni jambo unsaid, lakini mimi ilitakiwa kupata katika mapambano mbalimbali random unakamatwa wakati kuna (USP Atwater, California) kama njia ya kuweka yangu juu ya kuwakamata (Maalum ya Makazi Unit) na kushikilia yangu kwa muda usiojulikana. Pia ilikuwa jambo unsaid kwamba mimi ilitakiwa kuchagua upande kusimama na kama katika DC mahabusu (DC, MD, VA) au Wasunni, kama mipaka / magenge / kikanda ni mengi sana na kufadhiliwa na wafanyakazi na utawala wa Bop. Mahabusu alishirikiana na wafanyakazi wa kuendesha michezo mbalimbali ya unyanyasaji, katika muda mfupi kwa kutumia mimi cozy juu na wafanyakazi na / au uhamisho wa kituo kidogo adrenaline inaendeshwa kanda /. Zote nilipenda kufanya ni kujenga njia ya maandishi na kazi ya kesi yangu na kupata karibu na familia yangu. Heshima hivyo, wote walikuwa si kwa shenanigans kama kuheshimu amani yangu mwisho msimamo. Mimi kuishia kwenda kwenye 37 siku njaa mgomo mwanzo hazijaingizwa Desemba 26 2008 wakati Shu Luteni (jina rukwa) alisimama juu yangu nyekundu wanakabiliwa na funda ya tumbaku akisema, "Wewe ni kujaribu kuendesha Robertson mfumo". Nilikwenda 27 siku bila ya chakula au maji kwa hiari yangu mwenyewe, siku kadhaa bila kitu, kama Mwanasaikolojia Dk. (jina rukwa) alitaka mimi kukaa liko pale, hata kuacha matibabu / chini ya ulinzi wa wafanyakazi kutoka ipasavyo kushughulikia mimi. Nilikwenda hospitali nje mara mbili kupata hidrati, na kujenga sodiamu yangu / potasiamu ngazi. Mimi kuishia kuja mbali ya mgomo njaa, kama mimi aliambiwa ningependa kwenda kiwanja ambapo Ningependa kuwa na uwezo wa kwenda juu. Kukumbuka, Sikuweza kukataa kwamba kiwanja na walitaka kuniacha juu ya kuwakamata huko badala ya kuhamisha mimi. Wao kuishia kutuma mimi USP Victorville (California), ambayo mimi got kuweka katika kitengo cha ubaguzi wa mpito (kinga chini ya ulinzi), kama walikuwa si kuruhusu (DC, MD, VA) mahabusu kiwanja huko kutokana na tukio hilo kati ya mahabusu DC na Crips kama aliiambia kwa Kapteni (jina rukwa) mapema 2009. Hivyo, Mimi iliendelea katika msimamo wangu na kutojali walionekana kufuata. Nilipigana nyuma wakati huu na kinyesi / mkojo / na ngumi. Ndiyo, Sikuweza kuhisi tofauti kutokana na matibabu yangu, msingi nje ya ubaguzi wa rangi binafsi, hawakuipenda na wivu (wafanyakazi mara nyingi walikuwa moyo na mahabusu).

Ingawa mimi nina maombi sadaka Sunni Muslim, Nimekuwa daima liweze kufanya kazi kwa hiari yangu mwenyewe; kushughulikia kila hali mimi mwenyewe, kamwe kutegemea timu / kundi / wafanyakazi au mkoa. Mmoja African American Shu Msaidizi (jina rukwa) daima kikamilifu kusimamishwa kwangu kutoka kuhamisha, hata akija katika wakati mmoja akisema 02:00, "Mimi si gonna basi hakuna panya kuanza vita mbio." Kamwe nimekaa wakala wa serikali au kuweka ndani ya macho kwa ajili ya wafanyakazi na utawala wa gereza yoyote Nimekuwa katika. Zaidi, hakuna kitu milele kujadiliwa kwa uwazi kuhusu hoja kwa kutokutendewa yangu. Lakini zaidi ya kwenda magharibi katika Bop, mbio na masuala ya mkoa. Ambapo kama hali ya chini nyeusi wafanyakazi mwanachama au mahabusu wanaweza kuwafundisha wengine nje ya rangi yako jinsi ya kushughulika na wewe. Naye akasimama juu ya mambo haya, ambayo baffled mimi kama mimi akamuuliza "wewe alikuja kutoka nje ya faraja yako ya nyumba ya mini-, kuwekewa kando mimi nina uhakika laini yako na mke pretty kuacha maendeleo yangu ". Si, Sijui, wala Najua familia yake, Mimi mara tu baffled na motisha yake.

Mwenyewe na 18 watu wengine kutoka FCC Victorville (Ca.) Mei 13, 2010 kufunguliwa hadi USP Florence SMU mpango, chini ya uongozi wa Afrika Marekani Mwangalizi (jina rukwa) na Kapteni (jina rukwa). Hawakuwa tayari kwa ajili yetu. Wao kunyimwa sisi wa mali yetu na, awali, waliomsindikiza sisi na virungu wielded juu ya vichwa vyetu. Baada ya muda mfupi, baadhi ya wafungwa aliwasili kutoka ya Oakdales (SMU) mpango. Unruliness must've imekuwa sababu ya kuamua, kama sisi kutoka Victorville walikuwa juu ya kupata mpango nyuma yetu. guys nyingine walikuwa kwenye hatuna huduma. Hivyo, ilikuwa si muda mrefu kabla ya kila mtu kuhamishiwa. Mimi kukubalika cellmate kuna, na kukaa nje ya njia ya wafanyakazi wa. Lakini katika njia tofauti walitenda kwa namna ile ile kama wafanyakazi alikuwa katika Victorville. Kama wengine filed nje, Mimi niliachwa kila wakati. "Ubaguzi wa rangi" Nililia! Juu ya safari ya mwisho kabisa nje Mimi niliachwa na Hindi Native American. Yeye vunjwa juu Luteni SMU (jina rukwa) kuuliza kwa nini. Luteni. (jina rukwa) alifanya wito baadhi na, baadaye, yeye got kuweka juu ya safari ya nje ya FCC Florence (Colorado). guy nyeupe ilikuwa wao mmoja tu wa kushoto na mimi. Kuhusu wiki na nusu labda baadaye, sisi walipelekwa Center Transit katika Oklahoma.

Agosti 11, 2010 Nilipofika hapa USP Lewisburg ya SMU mpango. Awali, Nilihisi kuondoka. Mimi nilifikiri alikuwa anaenda kusonga mbele. Lakini, kinyume, michezo mbalimbali alikuja njia yangu, hata inapambana yangu cellmates mbalimbali (akamtikisatikisa barua zao, kuwaambia nilikuwa panya, kuwaambia "Nilikuwa kipande cha shit", kuchukua magazeti yao, Meneja wa kitengo cha (jina rukwa) bila kurudia swali moja cellmate "unapata pamoja"? Luteni. (jina rukwa) aliuliza sawa, basi huyo, "Unapaswa kuwa". Moja aliambiwa kuwaondoa nje ya njia na kuchukua picha ya ukuta na Afisa Maalum Uchunguzi Huduma (jina rukwa) wakati wao akachukua kutojali. Mimi ombi kujitenga kutoka kwao, na sisi walikuwa na moyo wa kupambana. Baada ya kuwa kutojali na guy ambaye hana mpango (kama mimi iliwekwa katika zao pamoja naye kwa makusudi), Mimi alikataa kuja nje ya kuoga imefungwa na walionyesha kwa nini na alibainisha programu yangu Luteni. (jina rukwa)/Uchunguzi Meneja (jina rukwa). Ingawa, kulikuwa na baadhi ya seli wazi, na seli na mahabusu mmoja, Mimi iliwekwa katika vizuizi enye kutembea kupitia uongo na nyaraka falsified juu ya 1-29-11.

Juu ya wastani 8-14 au 8-17-11 Afisa (jina rukwa)/Afisa (jina rukwa) alikuwa na mimi kuwekwa katika vizuizi enye kutembea, baada ya mimi alikataa kuingia tena ndani ya kiini. Yeye kununuliwa katika kile aliambiwa, "Nilikuwa kipande cha shit."

Juu ya 8-29-11 Mimi nilikuwa na mabishano na cellmate, kama alikuwa kununuliwa ndani ya kuambiwa alipo kuwa kutendewa vibaya kwa sababu yangu. guy na assaultative tabia ya cellmates alikuwa nje kwa burudani, na walijaribu unijaalie katika kiini chake. Nilikataa na aliambiwa, wakati katika Block D sheria maktaba ya Afisa 8-29-11by (jina rukwa)/kadhaa lieutenants, "Walikuwa gonna Smash wewe nigger,"Kabla ya kuwa na kuweka katika vizuizi ambulatory mpaka 8-31-11.

Kabla ya kuwa, siku hiyo hiyo, walijaribu unijaalie katika kiini na guy ambaye alikuwa kitako uchi na ilikuwa inajulikana kwa kuwa machafu na mambo. Wakati katika vizuizi Niliambiwa mara kadhaa na Msaidizi Mganga ya (jina rukwa), "Unahitaji kupata cellie, wewe ni kwenda miss towntrip yako ". Baada ya kurudia kuwaambia lieutenants kadhaa nilikuwa tayari kuja nje ya vizuizi na hali ya juu, Niliambiwa kurudia "unahitaji kupata cellie" (ikiwa ni pamoja na Luteni. jina rukwa).

Baada ya kufungua barua / malalamiko, juu ya Septemba 15 Mimi alipelekwa Hospitali ya Kiinjili (Lewishburg, Muziki) na maafisa wawili nyeupe na Luteni Kihispania. (jina rukwa). Wakati kuna kupata prepped kwa colonoscopy / endoscopy, wakubwa nyeupe guy ilionyesha hadi. Yeye alikuwa mnene na mzito katika nguo za kawaida, audibly kuwaambia wafanyakazi wa magereza tu kusema ukweli juu ya wanashtakiwa. Hata baada ya brushing meno yangu, ladha na harufu mchafu bado katika kinywa changu. ambayo inaweza inanukia kutoka umbali mrefu. Siwezi kudhani tu baadhi ya uvimbe benign wengine katika koloni yangu kama kulikuwa na siku zote matatizo huko ingawa nimekuwa aliiambia mwanzo katika Maryland 2002 -Ni mbaya zaidi na hii- kwamba nina “bowel syndrome kiungulia.” Juu ya wastani wa Novemba 19, 2008 Gastroenterologist kuchunguza mimi wakati liko katika USP Atwater (California) juu ya towntrip na kugundua ngiri hiatal kati ya masharti mengine). Mkuu wa upasuaji Dk. (jina rukwa) kutumbuiza colonoscopy / endoscopy. Juu ya kuamka wazi guy nguo limekwisha, na pori eyed nesi pamoja na wafanyakazi watatu wa kumsindikiza gerezani walikuwa kunguruma “uko sawa, uko sawa”. Nilijua hii ilikuwa na makosa, lakini juu ya malalamiko ya kufungua / barua Niliambiwa kwamba hakuna kitu ilikuwa na makosa. juu alibainisha kidogo kabla ya Oktoba kakara 27, 2011 na cellmate yangu, Kujiunga Warden kwa (jina rukwa) kuja kutoka kwa Meneja Uchunguzi (jina rukwa) kwamba awamu yake ya ngazi ya hali ya tatu ilichukuliwa kwa baadhi ya “blah blah-” hoja. Alikuwa kuweka nyuma katika mpango SMU miezi miwili hadi mitatu, basi na / au pamoja na wengine. Mahabusu nyingi katika awamu taasisi walichukuliwa.

Mbili cellmates baadaye, Idadi Mmoja Afisa aliniambia mimi nilikuwa kupata cellie Myahudi, ambayo mimi alisema okay. Mimi kukaribishwa guy moja kwa moja mbali ya basi katika kituo, kusambaza na mihuri yake na kumpa mfumo wa nini mpango SMU ni hapa. Huo marehemu usiku / mapema asubuhi cellmate yangu mpya nudged mimi, katika namna mimi alikuwa katika msuguano na mahabusu wengine. Hakuwa na nafasi ya kuzungumza sana kwa mtu yeyote na ubaguzi wa wafanyakazi. Akijua yote ya matendo yangu ya awali, na ndani ya earshot guy au mbili akibainisha kutojali yao, ambayo haikuwa lazima wasiwasi yangu siku alifika. Mimi nina Baadhi haiba yangu inafuatilia mimi. Hivyo, na mchanganyiko kwamba nalisema na guy. Mimi ilani alihakikisha alibainisha kutojali wake pamoja nami kwa wanachama mbalimbali wafanyakazi, juu ya akisindikizwa kwenye burudani hasa. Alikuwa na wasiwasi na mimi, kama mimi niliona katika akizungumza na wengine kwa ufupi kwamba alikuwa amesema nao kuhusu mimi. Kupitia Antena yangu Nimewasikia baadhi ya maafisa kuzungumza kuhusu kumbuka kusema, “Mimi itabidi kucheza michezo pamoja naye kwa ajili ya tumbaku (yangu cellmate).” Bado, Sikuweza kusimama juu ya vidole yangu. mchana wa Desemba 26, 2011 cellmate yangu aliniambia (baada ya mimi kumtaka heshima katika kiini ndogo kiberiti kutumia bafuni) “wewe ni nitpicking”. Nilivyoeleza, “kiini siyo hivyo lakini kubwa.” Yesu alifika pamoja na, “ni kama wewe ni nitpicking (nk).” Mimi alisema, “Mimi Je, hakuna Bitch!” Nilikuwa bado gorofa footed, kufikiri ni kusimama kuthubutu mbali (kuchanganyikiwa). Kwa hiyo, Mimi nilikuwa na yangu glasi federally iliyotolewa juu ya. guy hawakupata yangu mara kadhaa wa kulia juu ya glasi kubwa clunky federally ilitoa, ambayo mimi walivaa halisi. Je, hakuna swali mimi unleashed mikono yangu juu yake! Aliacha, inaunga mkono juu ya ukuta kati ya kuzama na ukuta. Nilikwenda zamani hisia woozy, na kuanza kuosha uso wangu kuuliza, “nini ilikuwa kwamba kuhusu?” Alisema, “kupata Bitch yako punda juu ya mlango.” Mimi mara kwa mara, “nini ilikuwa kwamba kuhusu?” Alisema, “msiwe na wasiwasi kuhusu hilo kupata Bitch yako punda juu ya mlango.” Mimi aliuliza swali moja. Alisema “wewe gonna holla katika watu wao” kama Afisa (jina rukwa), afisa huo yeye d aliyopewa kumbuka kwa, kupita noticing damu dripping kutoka uso wangu yeye naendelea kwenda. Cellie yangu mara kwa mara “wewe gonna holla katika watu wao?” Katika hatua hiyo, Nilikwenda mlango kiini, walisubiri kwa Afisa (jina rukwa) kuja upande wa pili wa Kundi la. Mimi tapped kwenye mlango (hisia kama mimi mara kuondoka kwenda mahali fulani), na akasema “kupata nami nje ya hapa.” Kisha, Mimi alikwenda moja kwa moja cellmate wangu ambaye alikuwa bado amesimama na nyuma yake kwa ukuta, na kuweka mikono yangu juu yake. Yeye grabbed mimi, Mimi vunjwa plaits yake, basi kidogo naye. Yeye kusukuma nyuma ya ukuta nyuma ya kiini, Mimi kisha cuffed juu kama maafisa lined up katika mlango. Kisha cuffed hadi (kuwasilishwa kwa pingu).

Mimi nilikuwa waliomsindikiza kwa Huduma za Afya, kama ya Dharura ya Wataalamu Medical wakijifanya kwangu, Niliwaambia mara kadhaa, “Najisikia kama kutupa up.” EMTL.(jina rukwa) aliniambia kuweka nyuma, ambayo mimi. Mimi nilikuwa kuchukuliwa nje kwenye machela kwa gari la wagonjwa wanasubiri. Hivi karibuni baada ya, Mimi walilalamika kurudia kwa Paramedics nilihisi kama kutupa juu. Yeye anaonekana, lakini hakusema kitu, kama mimi naendelea kusema kitu kimoja. Hatimaye, kama mimi alikuwa amefungiwa Gurney na Afisa (jina rukwa) yelled, “kufunga kutomba up wewe faili malalamiko nigger!” Mimi kwamba, na matumaini Ningependa kuwa sawa. Mara baada ya kusukuma ndani ya chumba Hospitali Geisinger ya Dharura (Danville, Muziki). Mavazi yangu ilikuwa kukatwa. Baada ya muda mfupi, Afisa (jina rukwa) alionekana. Kama mimi akaruka kuzunguka meza, yeye kulazimishwa kidole chake katika puru yangu. Ingawa, hospitali ya kumbukumbu ya hali tofauti. Mimi nilikuwa sutured, aliyopewa shots kadhaa na kuweka kulala au kupoteza fahamu. Mimi kupokea na MRI / CT Scan ambayo wazi miongoni mwa mambo mengine (mbili kuvunjwa macho ockets na pua kuvunjwa) ngiri hiatal.

siku iliyofuata mimi nilipokea upasuaji mkubwa. chale lilifanywa hela juu ya kichwa yangu, uso wangu vunjwa chini, paji la uso wangu alikuwa knocked nyuma katika mahali, sahani ilikuwa kuweka juu yake katika paji la uso wangu na screws kadhaa, na screws kadhaa waliwekwa katika pua yangu. Baada ya upasuaji mimi ulipatikana katika brace shingo, kutokana na kile walisema ilikuwa whiplash, na brace juu ya pua yangu. Kuhusu siku ya pili, Mimi vomited damu katika mfuko wa kujaza. Kama hadi kufikia hatua kwamba sikuweza kula. Kisha, kutoka huko kwenye, tu nibbles.

Juu ya marehemu usiku / mapema asubuhi ya 12-28-11, wafanyakazi wa magereza naendelea kuwanyakua shuka yangu hurtfully kuamsha mimi. Mara baada ya muuguzi alionekana Mimi aliuliza yake kuelezea kwa maafisa kwamba nilikuwa kuumiza kwa sababu walikuwa kuunganisha shuka yangu. Bila shaka wao alikanusha, na ingawa baada ya MRI upasuaji ilikuwa imepangwa kwa ajili ya 29, Mimi ilikuwa kuweka nje ya hospitali ya 12-29-11.

Juu ya kurudi kwenye kituo nilishindwa unaendelea juu, na kuwekwa katika kiini kwa mwenyewe haki hapa kwenye Kitalu D 329. Siku mbili baadaye, Afisa (jina rukwa) kuletwa guy kwa mlango, ambayo mimi alikataa kama aliendelea kwamba nilikuwa medically akalipa (nk). siku moja au mbili baadaye, (jina rukwa) ndugu mdogo wa Mshauri wa (jina rukwa) D ya Block, alisema ndugu yangu aliuliza walikuwa wewe akalipa kuchukua cellie ambayo mimi nilimwambia ndiyo. Nilimwambia, Mimi kamwe kwenda kuchukua moja baada ya hii. Alisema ni lazima kuzungumza na ndugu yake. Dk(jina rukwa) inayoongozwa mbili wanachama wenzake wa wafanyakazi wa afya mmoja alikuwa Msaidizi wa Mganga (jina rukwa). Labda baadaye wiki, alielekeza yao kuacha baada ya wao kuondolewa kuhusu tano ya stitches nyingi; kuwaambia wao d kuanguka nje. T

Tangu yangu 12-29-11 kurudi, wafanyakazi hapa kikamilifu kuenea kwamba mimi nina moto / snitch / panya miongoni mwa mahabusu wote juu ya kituo. Wameweza watalipwa mahabusu nyingi na simu / chakula sania, nk. kwa relaying juu ya vile niaba yao. Mimi filed barua mbalimbali / malalamiko juu yake hakuna kitu. Mimi hata aliomba celling na makazi ya peke yake. Nimekuwa tu showered / kunyoa mara moja tangu kurudi yangu kutokana na kizunguzungu yangu, kikwazo, ganzi, maumivu, blacking nje (nk). maduka kuoga moja sisi kutembea kwa kufunikwa na chuma mwili kukata ambayo tunaweza kuwa wa kushoto katika kwa masaa mawili. Nimekuwa alitumia muda mwingi amelala chini. Na ukweli ni kwamba maafisa, nasibu na katika mapenzi, uhuru kuwapiga kisha kuzuia mahabusu kikabila, hata kuwalazimisha katika seli kuwafanya kupambana na baada ya kuwa gassed, au slamming yao kwa sakafu, kuvunja viungo vyao, ambayo si kupata yoyote makini kwa hadi siku tatu.

Baada ya kutembelea Geisinger Medical Center kwa ajili ya upasuaji baada ya kushauriana mapema mwaka huu, Niliambiwa kwamba nilikuwa kupata mishipa yangu nyuma, na mimi mara kuwa inajulikana nyuma na Opthamologist (jicho daktari). Katika ziara ya pili ya X-ray ilionyesha kila kitu ilikuwa katika nafasi ya mapema Aprili, na moja ya upasuaji wa uendeshaji alisema alikuwa akimaanisha mimi neurologist (Ujasiri Daktari), kama mimi walilalamika ya ganzi, maumivu, kikwazo, kizunguzungu, na blacking nje. Mimi alibainisha kwamba mimi karibu akaanguka juu ya uso wangu baada ya kufanya zoezi mwanga, yoga – sun salutations, ambayo alichukua kasi mbele hivyo nguvu sikuweza kusimama sawa kuishia kuambukizwa mwenyewe na mikono ulionyoshwa. Kuhusu mwezi kabla ya kuwa, baada ya majaribio katika utumiaji na kivuli ndondi, Mimi nilikuwa na inafaa ya kizunguzungu uliokithiri. Licha ya maombi yangu nyingi kuwa na MRI uliofanywa na kuangalia kwa contusions, kama aliiambia kwa Dharura Medical ufundi (jina rukwa) kuomba kutoka PA (jina rukwa) Mimi lilikataliwa. Kisha, juu ya kurudi kutoka ziara ya pili kwa Geisinger, Dk. (jina rukwa) na PA (jina rukwa) kukutana na mimi katika eneo basement mpito ya kituo. Dk. (jina rukwa) kisha alisema d rejea kwangu kwa MRI, na kutoka huko baada ya 7 miezi yeye d rejea kwangu ama neurologist au upasuaji mishipa ya fahamu. Mimi kisha maoni kwamba nilikuwa aliuliza upasuaji "nini kama mimi nina akampiga juu ya kichwa yangu au uso?"Akibainisha maoni yake ilikuwa" ni ubongo wako ". Dk. (jina rukwa) kutoka huko alisema "kulinda kichwa wakati wote." Mshauri (jina rukwa) has consistently denied me of BP8’s (awali ya kufungua malalamiko fomu), kusema sababu mimi si kukubali cellie.

Taratibu lakini kwa hakika, wafanyakazi wa matibabu na kupuuzwa yangu, kiholela dari dawa zangu kipimo, alichukua mimi mbali uangalizi wa orodha, na wamekataa nipe miwani mpya (sana kufahamu kikamilifu kwamba mimi hawana). Wameweza hata kupuuzwa mapendekezo Daktari Jicho kwa glasees, kama mimi alitembelea yake takriban 5-15-12.

Juu ya 5-15-12 Trailer alitakiwa kwa ajili yangu, ambayo nina mmoja alikuwa na mashine ya MRI katika hilo lakini hawakuwa na kamera yoyote ndani ya. Zaidi ya uwezekano, ilikuwa ni amri na Daktari (jina rukwa) matumaini mimi bila kusaini karatasi ambayo kusoma "jicho na mashavu,"Kama mtihani hakuwa cover kichwa nzima ambapo kuna uvimbe (nk). Uhakika, moja ya "kufanya uchafu Liutenant ya (jina rukwa) na Afisa (jina rukwa) waliomsindikiza mimi kuna. Kulikuwa na wanawake watatu ikiwa ni pamoja na moja kumtambua kama ufundi ndani ya X-ray. Baada ya kutumia kuhusu 20 dakika ndani ya mashine, Mimi nilikuwa basi nje, kama kama mimi alijaribu kusoma fomu kabla ya kusaini nilikuwa kupiga kelele juu kwa Luteni. (jina rukwa) akisema yeye d Zap mimi na ukanda wa stun. Tishio yake alikuwa akifuatana na mayowe kutoka wote waliopo. Afisa (jina rukwa) imekuwa kufa kunipiga, na inajulikana ama mwenyewe na / au guy na mimi kama "kulungu."

Wakati wakipigwa dhahiri mahabusu maadili ni kuitwa "nigger, tumbili, mnyama,mbwa, nk "uwiano wa mahabusu kikabila kupigwa, gassed, kuwazuia ni jicho ufunguzi na tofauti kabisa na mahabusu nyeupe. Ni sana liko! Hivi karibuni, Niliambiwa na PA wangu kupewa mtoa huduma (jina rukwa) kwamba Scan ilikuwa sawa. Ingawa, Mimi alibainisha hakuwa na kufunika kichwa yangu yote na kwamba mimi ilikuwa inajulikana neurologist na mmoja wa madaktari wa uendeshaji. Alisema Ningependa kuona kwangu kesho, na ingawa inafanya biashara yake ya kutembelea wengine na majeraha makubwa kiasi kidogo kuliko kuumia ubongo wangu (wakati yeye mara chache hufanya raundi) Sijaona yake na kwamba alikuwa labda Jumatatu au Jumanne. Afisa (jina rukwa) ametishia "mjeledi shit nje ya mimi." Dk. (jina rukwa) ina gleefully aliiambia Afisa (jina rukwa) na wafanyakazi wengine "Nataka fuckboy nje yake." Afisa (jina rukwa) alisimama mlangoni na yelled "fuckboy"

Juu ya 5-21-12, kama yeye alichukua 16:00 kuhesabu, wafanyakazi mbalimbali alifika kwa kusema "sisi ni gonna na ubakaji hii nigger kama tulivyofanya (jina rukwa, iliyoitwa mahabusu juu ya lawsuit filed dhidi ya SMU hapa). Sisi ni gonna kuchukua asshole yake, gesi yake kisha kuweka mfuko juu ya kichwa chake.”

Licha ya kuumia yangu kubwa ubongo, kipaumbele zaidi ni kutolewa kwa upumbavu rent. Nimekuwa wala kurusha kinyesi au mkojo juu ya wafanyakazi, wala mimi wakawapiga kwa ngumi yangu. Kukumbuka, Nimekuwa karibu nao mara kadhaa kwa ajili ya kupima matibabu. Chakula yangu ni kucheza katika, kama kuwa na chumvi katika nafaka baridi (nk) na pombe rubbing katika milo ya kuondoka kwangu si lolote imani katika wafanyakazi hapa, hata kuwa na uwezo wa kuchukua "Gabapentis" ambayo ni kutumika kutibu "kizazi radievlapathy / ulnar neuropathy." matibabu yangu imeandaliwa kwa maelekezo ya mahabusu mbalimbali na hata tamaa ya hisia ya wanawake wazimu. Afisa (jina rukwa) alifundishwa na muuguzi (jina rukwa) kuweka kuiba pombe katika chakula yangu.

Mara nyingi michezo ya mara ya kusudi hakuna mbio kila mtu tu kupata yangu, hivyo kwamba siwezi kudai kutojali au ubaguzi wa rangi (nk). Hakuna shaka katika akili yangu wanataka mimi wafu, hata kama wana wa kufanya hivyo wenyewe. Kama kupitia uhamisho, Bop ni ulijaa kwamba mimi nina snitch. Kwa kifupi, wameweza alibainisha chuki yao kwa ajili yangu, kama mimi si, wala milele kuwa na kazi na serikali. Lakini wafungwa Shirikisho pamoja exude mawazo ya utawala. Mimi kuwa na hofu ya afya kwa maisha yangu, usalama na afya katika kituo hiki; na sasa kwa mama yangu, nimpendaye wapenzi, ambaye wafanyakazi wa Bop imechukua toying na kimsingi nje ya Nguzo kwamba yeye ni mama yangu na nigger. Bila swali, wao ni kwa ajili ya kutafuta njia ya kuua / kuweka me up (nk), hata kusema kwa kila mmoja na mahabusu "nigger hii ina kuchukua cellie au tunakwenda kumuua. Hii ni baada ya kuanza kampeni akisema na kulipa kwa ajili ya mahabusu relaying mimi nina panya.

Kutokana na matukio ya 12-26-11, upasuaji wa 12-27-11 ambapo mimi bado kuwa na matatizo makubwa (hata blacking nje wakati wa kutembea, ganzi, uvimbe juu ya kichwa yangu, maumivu, nk) na jumla ya wagonjwa wanashauriwa kukataa matibabu, Mimi na kukataa kiini na mtu yeyote katika Bop. wafanyakazi hapa kikamilifu kujiingiza kuharibu yangu nje ya ubaguzi wa rangi na wivu, hata kutegemea juu ya wafanyakazi wachache wa kikabila na kupata kile wito nigger kibali kuendelea na antics zao. Hivi karibuni, they had African Americans visiting more than likely from SMU Talladega, Alabama. Kila barua mimi kuandika ni kuchunguza na idara zote hapa na hata mahabusu. Hivi karibuni, Nimekuwa maagizo kwa mama yangu kuwasiliana na vyombo mbalimbali kuhusu afya yangu na matibabu kama Dr ndugu. (jina rukwa) na Mshauri (jina rukwa) kuongoza njia katika deprivals yangu ambapo juu Echelon wafanyakazi kukataa imara kuweka katika line nyeupe wafanyakazi wanachama zaidi ya nigger. Pamoja, wao kushika nafasi kwa files amepigwa, kumbukumbu, simu kumbukumbu, kompyuta entries (nk) na sio tu ofisi ya kanda lakini misaada kati ya ofisi.

Kaskazini mashariki Mkurugenzi wa Kanda (jina rukwa) mara FCC Complex Victorville (Ca.) Tata Mwangalizi wakati mimi nilikuwa huko. Mimi kurusha mkojo kwenye Kapteni (jina rukwa) wa hospitali hii na alitoa wafanyakazi wake inafaa wakati alipokuwa Maalum Makazi Kitengo cha Luteni ya USP Victorille (Ca.). Wengi, kama si wote, ya michezo nonsensical ni kutokana na relay ya vile kwa wafanyakazi na wafanyakazi juu inatazamwa.

Mama yangu machozi si jambo kwa wabaguzi hawa hoi hivyo, ingawa yeye imekuwa ni sheria ya kudumu walipa kodi zote za maisha yake. Wala gani jitihada zangu kwa jambo mabadiliko chanya, yale mambo ni kwamba mimi nina umeonyesha mimi nina nigger duni. Hii eneo la kijijini na mazingira ni mahali ambapo wanaweza kujieleza jinai. Nina hakika, kama kushoto katika jumuiya nyingine nje ya hii moja, wao d kuwa chini ya gerezani na wepesi. wafanyakazi wa kituo hiki ni supremacists nyeupe na vizazi wa familia kushikilia nafasi hii inajulikana kama "Nyumba Big" tangu takriban 1932. Kama nilivyosema, chini ya gerezani kwa sababu wao kazi hapa na ubakaji, mauaji, kuwaibia (nk), chini ya mwavuli wa serikali ya shirikisho ambao hawakuweza huduma kidogo kuhusu kesi za kisheria. Inaonekana FBI katika Williamsport (Muziki) lazima kazi na kulinda yao katika hatua mbalimbali.

Hii inaweza kwenda nje kama wao ni wanaogombea katika njia kunipiga, kuzuia yangu, kupata mimi kupigwa, au kupigwa. Mshauri (jina rukwa) ina vunjwa stika mbali ya barua ya kisheria, na inaweza kuwa mahabusu wanavizia kushikilia barua yangu, na kama zamani, peel muhuri mbali kwa ajili yao. Baadhi ya matendo yangu kuongoza kwa maisha yangu ya sasa ni ya kutisha katika idadi yoyote ya macho, ambayo inaweza kuwa tatizo. Ingawa, yote nataka ni maisha bora kwa ajili yangu na mama yangu. Kulingana na shenanigans mimi shahidi na uzoefu wa kila siku (kama afisa ina hata alisema kesho ni likizo hivyo kuna mtu yoyote pepe kwenda nje) Mimi nina uhakika upendo wa maisha yangu, mama yangu, ina uzoefu wa baadhi ya mchezo mbovu alicheza kwenye hisia zake uke.

Ikiwa na wakati hii anapata yatokanayo inahitaji, anaweza haja simu rekodi yake chapwa na / au kinga halisi kuwekwa kwenye vizuri yake kuwa, kama katika hatua hii mimi najua ya beefs hakuna wazi wala mimi kuangalia kwa yeyote. Mimi kufanya kutafuta uchunguzi wa ubongo wangu na maisha ya kawaida ya gereza kabla hopefully re-kuingia katika jamii ya.

Tafadhali wasiliana na mama yangu Vanessa Washington (410) 674-5755 kwa msaada wa uwezo. Yeye ni zaidi ya hisani uwezekano uzoefu kutojali ya wafanyakazi Bop na mahabusu hata(s) kwa niaba yao. ujumbe itakuwa nzuri ya kuondoka, hivyo yeye inaweza kuwa na uwezo wa kupata katika kuwasiliana na wewe. Pia, kujisikia huru kuandika na mimi katika eneo la sasa: Marco Robertson #62151066, USP Lewisburg, P.O. A 1000, Lewisburg, Pa. 17837. Yeye na mimi wanahitaji msaada na uwezo wa kuhakikisha mimi kupokea huduma nzuri kwa ajili ya uwezekano wa uharibifu wa kudumu ubongo, ugonjwa wa ubongo, nk. Msaada wote itakuwa appreciated. Mimi wanatarajia kupigwa (labda kwa kifo), fumba, na / au kutumwa mahali fulani.

uharibifu itaendelea kama, dhahiri,wakitaka kifo na kusikitishwa kwa ajili yangu hapa. Mimi nina uhakika mafaili, kumbukumbu na entries kompyuta zimefutwa, ilibadilika au iliyopita Visa mwenyezi nguvu msimamizi wa wafanyakazi ambaye wote wanahitaji kuchunguzwa kama katika uhusiano na kesi yangu Bop upana, pamoja na yote ya barua yangu na malalamiko filed na wote wa mashirika ya Bop kuhusu kutojali nimepata uzoefu.

Mimi haja ya kujua nini kinaendelea na kuumia ubongo wangu, na wafanyakazi wa kishamba hapa kuwatisha mitaa hospitali wafanyakazi katika random na antics yao ambayo ni kwa nini mimi niko katika swali kuhusu kuumia yangu kubwa ya ubongo. "Hakuna mtu anayejali kuhusu kuumia ubongo wako,"Alisema na mtu pamoja nyeupe hapa, kama kadhaa ya matukio yangu kuongoza mimi hapa SMU Lewisburg walikuwa juu ya wanachama nyeupe wafanyakazi.

Nahitaji msaada, kama haiba yangu na tabia ni nguvu ya kutosha ya kusababisha chuki holela, chuki, wivu na kutojali. Mama yangu anataka mjukuu. Mimi iliyopita unataka yangu ya kutaka binti, kwa kutaka kumpa zawadi ya mjukuu. Hawa watu wanataka kuharibu mimi ndani na nje, na yoyote ya miili ya nje kusaidia mimi. Wao kwenda mbali kama, nje ya ujinga kusema, "Nataka kitabu nje yake,"Kama wao ni kusema kitu bila ya kutoa mwanga kwa wasiwasi wangu afya.

Tena mimi kumbuka, mwili wa wafanyakazi hapa ni si uwezo wa kushughulikia kitu kwa ajili yangu kama hawezi yao ya kutenganisha hisia zao binafsi ya ubaguzi wa rangi, wivu na ujinga wa jumla kukabiliana na mimi kitaaluma. Kesi wangu si wa Trayvon hali ya Martin (huruma yangu na rambirambi kwenda nje kwa familia yake na wapendwa), wala mimi si maarufu wa zamani wa NFL'er notoriety (huo moyo waliona joto huenda nje ndio Junior Seau ya kupendwa), lakini nina jinai kutafuta ukombozi hisia nina Mungu aliyopewa vipaji na uwezo wa kubadilisha maisha si tu yangu mwenyewe.

Pia, Mimi zaidi ya kuhisi mimi nina anastahili huduma ya afya bora inapatikana katika hali hii na si mwathirika ya kudumu ya wabaguzi wasio na kutojali kichekesho. Asante sana kwa muda wako thamani nampenda na kuomba kwa ajili yenu wote, kama mimi kuangalia mbele kwa kuwa na marafiki, na binadamu wako milele kujali msaada. Pamoja na kuridhishwa- mara nyingine tena mimi varmt asante, mkubwa!!!!

Dhati na Heshima,

Marco Miguel

Mark Michael Robertson #62151066

Maryland Mfungwa ID 273573
Nchini Marekani Penitentiary Lewisburg
P.O. A 1000
Lewisburg, Pennsylvania 17837

  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii