Menu

Kufuata @ Lockdownlive Twitter.

scdsc

maelezo

  • Serikali ya Jina: Roderick Sutton
  • Idadi kujiandikisha: 60128-066
  • Umri:33
  • Muda aliwahi:8 yrs.
  • Nyumbani Town:Easton, PA
  • Sentence:17 yrs.
  • Sasa Mfawidhi:Silaha Benki ya Wizi; Silaha; Possession 5 grams or more of cocaine; Aiding & Abetting
  • Alias:Roach
  • Kutolewa Tarehe:2019
  • Gerezani Maegemeo:Hakuna
  • Mzunguko wa Ushawishi:
  • Taasisi:Allenwood
  • Here is where everyone loses and what everyone does, wakati! Time takes, but time teaches.

Negro, Nigga, na Conscious Black Watu

raise-up-Baltimore-prison

WARNING: Msomaji Busara ni wanashauriwa

Nini tofauti kati ya kile kinachoitwa weusi nini, nigger a.k.a nigga, na watu fahamu nyeusi?

Kinachojulikana negro ni Marekani / Ulaya uvumbuzi ambapo asili yake ni makusudi kukatika kutoka utambulisho wake au na utambulisho wao mpya ni reflection ya msimamo wa kijamii kwa ajili yao na mamlaka, ambayo katika kesi hii ni Marekani / Ulaya jamii.

Siyo tu kwamba kile kinachoitwa weusi hawana siku za nyuma, sasa wao ni kidogo kidogo saa bora, kwa njia ambayo inatoa uwezo mdogo sana na mabadiliko ya hali halisi ya mbio. Kwa sababu kile kinachoitwa weusi ni bidhaa ya socialization wake, yeye au yeye hana makusudi kujaribu kuumiza mbio, lakini ujinga wao, Uncle Tom foolery, na kukubali kwao socialization yao haina kuwaruhusu kulazimisha mabadiliko ya maana.

The nigger a.k.a nigga ni mseto wa kinachojulikana weusi, whereby they offer no solutions and react to the socio-econonmic conditions in ways that will only reinforce the most negative perceptions of the race. For instance niggers a.k.a niggas are always quick to tell you what you have not done for them, lakini hawawezi kukuambia nini wamefanya kubadili wenyewe na kuzuia uharibifu wao. Maendeleo yoyote ni karibu kila mara kuzidiwa na tabia zao regressive. Niggers a.k.a niggas make a conscious decision to engage in activities that degrade the race and reduce any hope for progress into a near impossible proposition. Niggers a.k.a niggas are the biggest detriment to the race today, na kuna watu zaidi yao katika jamii na nyuma ya kuta hizo gereza kuliko kufikiri. Kila mmoja wao gotta kuitunza kofia na gymnastics up, wakati akijaribu kuweka juu na Kardashians na kupata yao. They continuously post their regressive behavior on social media such as Instagram, Snapchat na Vine ili waweze kupata wafuasi wao juu.

Ukosefu wa muundo wa familia, Elimu na biashara halali na usawa wa fursa imeunda survival of the fittest condition whereby niggers a.k.a niggas pity themselves for not having what others have. They exploit their circumstances by robbing, stealing, sumu, na hata mauaji yao wenyewe kwa ajili ya maisha na kukuza maisha fallacious kwamba ni kitu zaidi kuliko moja ya kunyimwa.

Watu fahamu nyeusi haina kutafuta kunyonya hali ya kijamii na kiuchumi na mamlaka ya kimbari katika namna regressive. Wanataka kutumia ni kwa namna endelevu na kujenga. Kazi yao ni kuwaelimisha fahamu so inroads can be made to change the circumstances of the race. A so-called conscious black person will never accept the social standing assigned by the American/European hegemony and will always be for the betterment of the race by any means necessary.

Hii ni tofauti: kinachojulikana weusi anapokea hali, nigger a.k.a nigga, ushujaa hali, na watu fahamu nyeusi kazi ili kuondoa wenyewe wa hali.

Maendeleo ya maana tu kuja juu wakati kuna watu zaidi ufahamu nyeusi kaimu kwa maslahi ya mbio kuliko kile kinachoitwa watu weusi, au niggers aka niggas kaimu dhidi ya maslahi ya pamoja ya akili fahamu.

Katika 2016 na zaidi ya lengo lazima kuinua fahamu ndani ya jamii wakati kuwabagua kinachojulikana watu weusi na kutokomeza, kwa gharama zote, niggers a.k.a niggas!

  

3 responses to “Negro, Nigga, na Conscious Black Watu”

  1. Uknowho says:

    This conscious crap your talking is hilarious considering these people don’t know the real you. Your a racist black man who had kids with not one but two white women. To your culture your a sell out. You should be talking about a plan when you get out of jail to support those children you left behind. And why your racist family hasn’t been in your children’s life.

  2. Uknowho says:

    This comment is not degrading it’s real life. You decided in 2005 to rob a bank and thought the karma you did to others wasn’t going to come back to you but it does. To this day you have polluted your daughters mind telling her bad things about the women who raised her. What good rehabilitated man would do that?

  3. Uknowho says:

    That is why I cut off communication with her. Your a disrespectful negative excuse for a human being!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


Read this book!

Chagua lugha


Hariri Tafsiri

Haraka Shots

Jamii